VIB tuyển dụng tháng 6 và tháng 7 năm 2011 trên toàn quốc

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Các bác tư vấn cho em về vị trí Cán bộ quan hệ khách hàng cá nhân. Theo như yêu cầu của công việc thì không thấy yêu cầu kinh nghiệm. Nhưng nghe chữ Cán bộ em sợ quá. Em lại là sinh viên mới ra trường nữa, chưa có kinh nghiệm gì

Hỏi

Các bạn cho mình hỏi: Vị trí cán bộ quan hệ khách hàng cá nhân có phải là cán bộ tín dụng không nhỉ? Với lại hum trước vì mình ra trụ sở tại hà nội nộp 1 hồ sơ vào vị trí chuyên viên định chế tài chính rồi, bg mình có thể nộp thêm 1 cái khác ở vị trí khác không nhỉ?

Thanks các bác nhiều! ^^

cán bộ quan hệ khách hàng cá nhân chính là cán bộ tín dụng đó bạn.Theo mình biết thì chỉ đc nộp dơn ứng cử vào một vị trí thui.
ah,nhân tiện mọi người cho minh hoi cái mã vị trí tuyển dụng giao dịch viên là gi ấy nhỉ, sao trên thông tin tuyển dụng ngân hàng này chẳng đề cập đên thì mình biết sao đc.hic

có ai gửi cho Vib được nhận mail trả lời tự động chưa. Mà ko bít vib tầm nào gọi thi nhỉ?

mình nộp lâu rùi, dễ cũng gần 2 tuần rùi í, chả thấy có cái mail nào

Mình nộp hs trực tuyến vị trí QHKD DN, đã làm bài test và pv rồi, đang đợi kết quả pv đây. Hix
Nhưng mình chưa có kinh nghiệm NH nên chỉ được làm Trợ lý tín dụng thôi :(

Mình nộp hs trực tuyến vị trí QHKD DN, đã làm bài test và pv rồi, đang đợi kết quả pv đây. Hix
Nhưng mình chưa có kinh nghiệm NH nên chỉ được làm Trợ lý tín dụng thôi :(

bạn nộp trực tuyến hả. Mình thấy có yêu cầu dán ảnh. Thế nghĩa là mình chỉ cần gửi file ảnh đính kèm theo file hồ sơ đó thôi à hay là kiểu nào khác.

Đúng rồi bạn, bạn down mẫu đơn dự tuyển rồi insert ảnh (scan) vào đó thôi mà.

bạn nộp trực tuyến hả. Mình thấy có yêu cầu dán ảnh. Thế nghĩa là mình chỉ cần gửi file ảnh đính kèm theo file hồ sơ đó thôi à hay là kiểu nào khác.
Không phải là gửi file ảnh đâu bạn ak( nếu NTD không yêu cầu đính kèm file ảnh ) , vì đa số khi nộp đơn tuyển dụng trực tiếp thì trong bản " THÔNG TIN ỨNG VIÊN " các bạn insert ảnh vào luôn trong đó rùi , cần gì phải đính kèm file ảnh riêng ra làm gì ( làm như vậy sẽ mất thời gian của NTD và bạn sẽ gặp bất lợi từ vòng loại hồ sơ) , có gì đâu nếu bạn đã có file ảnh thì lúc làm hồ sơ chỉ cần vào insert--> picture... xong chỉnh sửa chút ảnh là ok mà !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,658
Thành viên mới nhất
destinocentro