VIB tuyển dụng tháng 6 và tháng 7 năm 2011 trên toàn quốc

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Không phải là gửi file ảnh đâu bạn ak( nếu NTD không yêu cầu đính kèm file ảnh ) , vì đa số khi nộp đơn tuyển dụng trực tiếp thì trong bản " THÔNG TIN ỨNG VIÊN " các bạn insert ảnh vào luôn trong đó rùi , cần gì phải đính kèm file ảnh riêng ra làm gì ( làm như vậy sẽ mất thời gian của NTD và bạn sẽ gặp bất lợi từ vòng loại hồ sơ) , có gì đâu nếu bạn đã có file ảnh thì lúc làm hồ sơ chỉ cần vào insert--> picture... xong chỉnh sửa chút ảnh là ok mà !

Chuẩn không cần chỉnh ^^

bạn ơi, bạn nộp trong thời hạn nào mà đã đc pv rồi, có fai của đợt tháng 6, tháng 7 này k
Mình đợi mãi chưa thấy gì, dạo này các NH lặn tăm, k thấy mail nào luôn =.=

Mình cũng không nhớ rõ nộp lúc nào, hình như đợt tháng 6, mình gửi mấy NH cơ. Nhưng tính từ lúc gửi đến lúc nhận được tin nhắn gọi đi làm bài test khoảng gần 1 tháng, từ khi làm bài test đến lúc gọi đi pv khoảng 3 tuần, pv xong chắc lại chờ khoảng tầm đó nữa. Hix

Không phải là gửi file ảnh đâu bạn ak( nếu NTD không yêu cầu đính kèm file ảnh ) , vì đa số khi nộp đơn tuyển dụng trực tiếp thì trong bản " THÔNG TIN ỨNG VIÊN " các bạn insert ảnh vào luôn trong đó rùi , cần gì phải đính kèm file ảnh riêng ra làm gì ( làm như vậy sẽ mất thời gian của NTD và bạn sẽ gặp bất lợi từ vòng loại hồ sơ) , có gì đâu nếu bạn đã có file ảnh thì lúc làm hồ sơ chỉ cần vào insert--> picture... xong chỉnh sửa chút ảnh là ok mà !

OK. Mình cũng nhìn thấy ô đó, mà mình lại nghĩa nó dành cho người in ra rồi nộp để dán ảnh.

---------- Post added 07-09-2011 at 10:14 AM ----------

OK. Mình cũng nhìn thấy ô đó, mà mình lại nghĩ nó dành cho người in ra rồi nộp để dán ảnh.

Mình cũng không nhớ rõ nộp lúc nào, hình như đợt tháng 6, mình gửi mấy NH cơ. Nhưng tính từ lúc gửi đến lúc nhận được tin nhắn gọi đi làm bài test khoảng gần 1 tháng, từ khi làm bài test đến lúc gọi đi pv khoảng 3 tuần, pv xong chắc lại chờ khoảng tầm đó nữa. Hix
ban co nhớ đề thi như thế nào ko, mình cũng đăng ký chuyên viên quan hệ khách hàng cá nhân

ban co nhớ đề thi như thế nào ko, mình cũng đăng ký chuyên viên quan hệ khách hàng cá nhân

Tớ cũng không nhớ rõ lắm, tớ thi QHKDDN, thi IQ và Tiếng Anh thì không khó nhưng thi Nghiệp vụ thì xương lắm, hix hix
Tớ đoán chắc t chỉ được 4 điểm nghiệp vụ thôi :(

Bạn đăng kí ở HN hay TP vậy. mh nôp ở TP họ gọi pv luôn đâu thấy test j đâu.

Mình nộp hs trực tuyến vị trí QHKD DN, đã làm bài test và pv rồi, đang đợi kết quả pv đây. Hix
Nhưng mình chưa có kinh nghiệm NH nên chỉ được làm Trợ lý tín dụng thôi :(

bạn nộp lâu chưa, mình nộp quản lý nợ, chả nhẽ out :-sss

---------- Post added 07-09-2011 at 12:27 PM ----------

mà bạn load hs trên web của VIB àh, mình gửi mail. hay là mail ko đến nhỉ :(((((

mình nộp trực tiếp đúng cái mẫu đơn ứng tuyển thôi, nộp cũng được tuần rồi mà ko thấy gọi. nản quá

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,404
Thành viên mới nhất
angelwitchmerch