VIB tuyển dụng tháng 6 và tháng 7 năm 2011 trên toàn quốc

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
có bác nào bị lỗi này giống e không: lúc down cái đơn ứng tuyển về thì ko sao, nhưng cứ điền luôn vào file excel thì khi chọn print thì y rằng mất lề phải ... ai biết cách sửa thì chỉ cho e với .. cảm ơn các bác

quyết định gửi thêm 1 cái mail và 1 cái trực tuyến nữa xem sao....
ko biết có bạn nào gửi trực tuyến chưa, có ai gửi rùi thì giúp mình vs :
phần VỊ Trí Tuyển dụng vs mã số dự tuyển ở bước 1 sao ko điền đc ấy nhỉ ???

có bác nào bị lỗi này giống e không: lúc down cái đơn ứng tuyển về thì ko sao, nhưng cứ điền luôn vào file excel thì khi chọn print thì y rằng mất lề phải ... ai biết cách sửa thì chỉ cho e với .. cảm ơn các bác

Bạn vào Page setup, custom margin chỉnh căn lề trái phải về 0,1 cho chắc

Anh ơi, cho em hỏi sao nộp trực tuyến lại không đánh được vị trí tuyển dụng là sao nhỉ? Thế thì họ biết mình đăng ký vị trí nào đâu mà gọi

cái này nó viết không rõ ràng nhỉ.Trực tuyến hay trực tiếp??? Mình gửi mail rùi.

hôm qua em mới đi nộp hồ sơ tại đà nẵng, nhưng họ không nhận hồ sơ chưa có kinh nghiệm (trước đó là nói hết hạn nộp hồ sơ để em đi về, em phải gọi điện thoại vào phòng Hành chính tổng hợp của VIB đà nẵng, và VIB hà nội mới có gan mà đi vô nộp cho bằng được :)) ). :(( phải nói đi nói lại và gần như cãi luôn đó anh ơi. em phải nói rõ trang web và cả những thông tin đăng trên topic và họ bảo em xác nhận lại địa chỉ nữa, năn nỉ mãi mới được nhận hồ sơ. Dù sao thì sinh viên mới ra trường cũng nên tạo cho tụi em cơ hội chứ nhỉ. coi như tụi em có một kinh nghiệm về thi cử và phỏng vấn tại ngân hàng, đôi khi lại có những ứng viên phù hợp với công việc và xuất sắc nữa.. về nhà mà buồn hơn Huế nữa :D

nộp trực tuyến thì không ghi được vị trí tuyển dụng,chả hiểu sao nữa,
chả nhẽ lên nộp trực tiếp đúng tờ mẫu đơn ứng tuyển hả mọi ng ơi

mình nộp qua mail nhưng ko thấy mail trả lời xác nhận nên ko biết được ko.

nộp trực tuyến thì không ghi được vị trí tuyển dụng,chả hiểu sao nữa,
chả nhẽ lên nộp trực tiếp đúng tờ mẫu đơn ứng tuyển hả mọi ng ơi
Cái nộp đơn trực tuyến mà không ghi được CODE tuyển dụng thì tớ không dõ( tớ cũng đã liên lạc với NTD rùi , khi nào có hồi âm tớ sẽ trả lời mọi người ) , còn về việc nộp đơn trực tiếp thì bạn cứ làm toàn bộ các giấy tờ mà NTD yêu cầu ( kèm theo bản thông tin ứng viên bạn in ra nha)!

mình nộp qua mail nhưng ko thấy mail trả lời xác nhận nên ko biết được ko.
Có thể do số lượng CV gửi tới quá lớn , nên hệ thống trả lời tự động chưa gửi cho bạn được ( lần mới đây tớ gửi CV cho VPB Nam Định thì 4 ngày sau mới nhận được thư trả lời của họ ), bạn chịu khó chờ mấy hôm xem ( nếu vẫn không đựoc thì bạn thử gửi thêm 1 lần nữa nhá) !
p/s : Chúc hai bạn thành công !​

hôm qua em mới đi nộp hồ sơ tại đà nẵng, nhưng họ không nhận hồ sơ chưa có kinh nghiệm (trước đó là nói hết hạn nộp hồ sơ để em đi về, em phải gọi điện thoại vào phòng Hành chính tổng hợp của VIB đà nẵng, và VIB hà nội mới có gan mà đi vô nộp cho bằng được :)) ). :(( phải nói đi nói lại và gần như cãi luôn đó anh ơi. em phải nói rõ trang web và cả những thông tin đăng trên topic và họ bảo em xác nhận lại địa chỉ nữa, năn nỉ mãi mới được nhận hồ sơ. Dù sao thì sinh viên mới ra trường cũng nên tạo cho tụi em cơ hội chứ nhỉ. coi như tụi em có một kinh nghiệm về thi cử và phỏng vấn tại ngân hàng, đôi khi lại có những ứng viên phù hợp với công việc và xuất sắc nữa.. về nhà mà buồn hơn Huế nữa :D

Đã tranh luận với người ta mà còn để hs ở lại, bằng tớ thì tớ cầm về cho lành, phí 1 bộ hs rồi!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,514
Thành viên mới nhất
shivismith05