VIB VIB tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội

Mai tất cả thi lúc 8h hả các b ơi..... Có bạn nào có đề thi gần đây GDV cảu VIB ko? chia sẻ với mọi ng biết với, t lần đầu tiên thi. hichic.... mong các bạn giúp đỡ...

- - - Updated - - -

Thanhxuan2204, huyenheo ui.... hnay c pv lúc mấy giờ vậy??? Đo chiều cao ntn hả c??? Bọn mình liên lạc yh, mai gặp nhau... cùng thi mù..hihi

Mai tất cả thi lúc 8h hả các b ơi..... Có bạn nào có đề thi gần đây GDV cảu VIB ko? chia sẻ với mọi ng biết với, t lần đầu tiên thi. hichic.... mong các bạn giúp đỡ...

- - - Updated - - -

Thanhxuan2204, huyenheo ui.... hnay c pv lúc mấy giờ vậy??? Đo chiều cao ntn hả c??? Bọn mình liên lạc yh, mai gặp nhau... cùng thi mù..hihi
hnay tớ pv buổi chiều.luk 14h30.hihi

bạn nào đc gọi đi pv lần 2 thì ới cả nhà 1 tiếng nhé.đỡ mất công chờ đợi :)

tớ hỏi anh Phong thì anh ấy bảo ai qua vòng thi viết thì chiều mai sẽ được thông báo đi pv nhé.chờ đợi thui

tớ hỏi anh Phong thì anh ấy bảo ai qua vòng thi viết thì chiều mai sẽ được thông báo đi pv nhé.chờ đợi thui

ban ơi, bạn nhận dc thông báo j chưa, hết chiều nay k nhận dc tin j chắc mình tạch rồi :(. Có bạn nào dc gọi đi pvan lần 2 rồi thì update cho mọi ng biết với nhé

tớ nhận đc tin nhắm rồi bạn ah.chiều mai đi pv.có bạn nào đi chiều mai cùng tớ ko?

VIB mà phỏng vấn thì cứ nghiệp vụ mà táng thôi . Trước có đợt được vào phụ sếp pv các GDV mà chóng hết cả mặt :(

hơ hơ mình là nam nhé :)) . Nghiệp vụ thì kế toán, kĩ năng phân biệt tiền thật tiền giả . Tùy từng chi nhánh

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên