VIB VIB tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội

ùa... vì t pv, c pv bảo e còn 17 đôú thủ nữa, tức là có 18 ng mù....:-s

,mà lạ nhỉ, tất cả thi, tất cả đi pv ak???????? ko loại ai sao c nhỉ...hichic

- - - Updated - - -

Mà hum thi viết cso 1 ng thui mù...

mà có 1 số chị đi làm GDV tận 1 năm rồi.chắc họ sẽ đc ưu tiên thui.mà anh í bảo còn căn cứ vào điểm thi nữa.vì anh í chấm điểm nghiệp vụ thi hôm trc rồi nên hôm qua khi pv ko hỏi nghiệp vụ nữa

I am an associated with SFI operating. For more than 10 years now, SFI has been showing everyone in the world how to build profitable Internet businesses from the comfort of your home. In fact, such a system is the 1000's now join SFI every week! If you've ever wanted to be your own boss or even just earn a little extra spending money ... I'd love to work with you. Note that SFI provides everything you need to get started for free! Join my team SFI at: http://sfi4.com/12025071/Real2

mà có 1 số chị đi làm GDV tận 1 năm rồi.chắc họ sẽ đc ưu tiên thui.mà anh í bảo còn căn cứ vào điểm thi nữa.vì anh í chấm điểm nghiệp vụ thi hôm trc rồi nên hôm qua khi pv ko hỏi nghiệp vụ nữa

Uh hôm tớ đi thi viết cũng có chị có kn kế toán dc 1 năm rồi, chắc là sẽ dc ưu tiên hơn, mà ấy dc biết điểm thi của mình ah? Mình chẳng nhớ ra mà hỏi :(

uh nhưng mà thấy bạn bên trên nói lần này tuyển có 1-2 người trong số 18 người thì thấy cơ hội mong manh quá :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên