Agribank [Very HOT] Agribank thông báo tuyển dụng 823 nhân sự ở nhiều vị trí (Tín dụng, Kế toán, GDV, TTQT..)

Họ kiểm tra tính trung thực đấy, đó cũng là một chiêu kiểm tra ban đầu của nhà tuyển dụng đấy: đến chiều cao mà còn không

Đến chiều cao mà còn không trung thực thì sau này ko biết làm ngân hàng có trung thực không? những ai gian dối về chiều cao thì loại là xứng đáng

Đh ngân hÀng khoa quản trị kd k được nhân hồ sơ.tốn công đi gần 200 km.chán! Thất nghiệp dài hạn ròi.byte topic
Tại bạn ko đọc kỹ thông tin tuyển dụng nên tự mình làm tự mình chịu, Agribank ko tuyển chuyên ngành quản trị kinh doanh. Tất cả các Chi nhánh nào nhận hồ sơ chuyên ngành quản trị kinh doanh Trụ sở chính Agribank sẽ loại hết.

Tại bạn ko đọc kỹ thông tin tuyển dụng nên tự mình làm tự mình chịu, Agribank ko tuyển chuyên ngành quản trị kinh doanh. Tất cả các Chi nhánh nào nhận hồ sơ chuyên ngành quản trị kinh doanh Trụ sở chính Agribank sẽ loại hết.
Sao caí gì bạn cung phán như thánh ấy nhỉ. Đã qua đợt pv đâu. Mới chỉ nhận hso thôi

Chi nhánh tự loại sau PV để TW ra tay làm gì lại lòi ra cái sai à.Chi nhánh mình không nhận bằng QTKD và chắc một điều là không đâu nhận QTKD nên thà đau trước còn hơn đau sau,chia buồn với các bạn QTKD.

Tìm xem hệ thống TK của agribank. Và quan trọng là hiểu bản chất của các hoạt động kế toán NH, lưu ý một số bút toán khó liên quan đến chế đôn hiên hành
sử dụng hệ thống tài khoản nào vậy b? vì sau TT10 có bổ sung và thay đổi 1 số tài khoản. TT có hiệu lực từ 6/2014.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,697
Thành viên mới nhất
gatihouse
Back
Bên trên