Agribank [Very HOT] Agribank thông báo tuyển dụng 823 nhân sự ở nhiều vị trí (Tín dụng, Kế toán, GDV, TTQT..)

• Bắt đầu Bắt đầu Agribank
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Chi nhánh Lâm đồng nói cho bạn biết chỗ làm việc tại một số huyện trước là hoàn toàn đúng, nếu bạn không đồng ý bạn có thể lấy lại hồ sơ và ra về. Vì chi nhánh chỉ cần cán bộ làm việc tại những nơi đó, còn ở TP Đà Lạt thì ko cần.
a oi, cho e hỏi toeic pải bắt buộc là IIG hả a, nếu of trug tâm hoặc thi tại trườh thj co dc chấp nhận k a, e đọc dc thôg báo là nộp chứg chj trog tgian thử vjec, tgian thu vjec la bao lâu z a. xin cám on a

MỌI NGƯỜI CHO MÌNH HỎI: GIẤY KHÁM SỨC KHỎE A4 ( TRONG HỒ SƠ SYLL) CÓ ĐC CHẤP NHẬN K Ạ. ĐẶC BIỆT LÀ CHI NHÁNH THANH HÓA

Đồng ý với bạn đồng nghiệp này.Cha mẹ cả đời cống hiến chỉ hi vọng con cái có tương lai .Chả ai yên tâm công tác khi con thì vất vưởng thất nghiệp ,ngành nào cũng ưu tiên con em trong ngành chứ không riêng agribank nhưng chỉ mình ngân hàng chúng ta bị ném gạch.Đơn giản vì một chữ GATO to đùng.Nếu người ngoài giỏi tgif con em trong ngành + 50đ họ vẫn vào agribank vô tư.Ngược lại người ngoài ko có năng lực thif dù con em trong ngành không đc cộng điểm nào họ cũng chả vào nổi.Nên cái quyết định ko phải điểm ưu tiên mà là năng lực của các bạn
nếu bạn để ý và xem kết qả thi tuyển năm 2012 thì chỉ có 1/3 COCC vào ngành. Các bạn ngoài ngành điểm rất cao. Năm đó tớ thi thí sinh tự do. Ko liên quan đến bố mẹ tớ. Trong lí lịch tớ ko ghi bố mẹ làm Agr mà ghi là nông dân. Cũng chẳng có ai lôi ra mà tìm xem có phải COCC hay ko. Rất công bằng.
Ko biết năm nay em mình sẽ thế nào. Hy vọng ku cậu sễ cố gắng hết sức mình :)

a oi, cho e hỏi toeic pải bắt buộc là IIG hả a, nếu of trug tâm hoặc thi tại trườh thj co dc chấp nhận k a, e đọc dc thôg báo là nộp chứg chj trog tgian thử vjec, tgian thu vjec la bao lâu z a. xin cám on a
Thử việc 2 tháng. Cái này bạn chỉ học ở nhà rồi tới thi. Ko cần học từ đầu. Mỗi tuần thi vào thứ 4 và 7 ở trung tâm quốc tế. Ko nhận của trường

Bạn đọc kỹ thông tin tuyển dụng đi, bằng đại học chính quy áp dụng với cả thạc sỹ, tiến sỹ. Dù là thạc sỹ, tiến sỹ nếu qua bậc Đại học không phải là chính quy cũng loại.
Thế bằng thạc sĩ học từ đhlt thì sao hả huynh??? Theo e bít thì bằng ths thù đều như nhau cả???

Bạn đọc kỹ thông tin tuyển dụng đi, bằng đại học chính quy áp dụng với cả thạc sỹ, tiến sỹ. Dù là thạc sỹ, tiến sỹ nếu qua bậc Đại học không phải là chính quy cũng loại.
Đhlt cũng là loại hình đào tạo chính quy vậy có điều là hình thức lt. Có bằng ths học từ bằng đh tại chức thì ko nhận. Sao mấy vụ này nhức đầu wá

Chỉnh sửa lần cuối:
@thanhthanh8292 sau một hồi suy nghĩ thì xóa comment cũ và trả lời bạn thế này.
Hạch toán bằng đồng nào thì trả bằng đồng ấy :) :D. Tớ cũng không chắc. Mới đầu nghĩ là sẽ liên quan đến 4711, 4712 nhưng mà đấy là kinh doanh ngoại tệ thôi, còn cái này tiết kiệm chắc chỉ dùng đến 1031 với 4222 thôi nhỉ
Các anh chị đi làm rồi giải đáp giúp bọn em với ạ

Thời gian thử việc theo quy định của Luật Lao động không quá 60 ngày, chứng chỉ toeic bắt buộc phải có. Nếu trúng tuyển phải có cam kết trả chứng chỉ.

thứ 4 mới pv bạn ạ, thứ 7 cn vẫn nhận hs đấy. màn đo chiều cao toàn hụt đi nhiều tầm 3cm so với thực tế đấy, nếu k c k cao dôi ra so với yc thì khó mà qua đấy
Mình cũng nộp ở Thanh Hóa muốn hỏi cậu Ngân hàng có nhắn tin báo rằng mình đã qua vòng hồ sơ và hẹn lịch phỏng vấn cụ thể không nhỉ? Hay mình tự chủ động thứ 4 tới 12 Phan Chu Trinh thi? Vì mình thấy phỏng vấn cả ngày mà không thấy hẹn lịch rõ ràng gì?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,980
Thành viên mới nhất
w88goalsnet
Back
Bên trên