Agribank [Very HOT] Agribank thông báo tuyển dụng 823 nhân sự ở nhiều vị trí (Tín dụng, Kế toán, GDV, TTQT..)

Mới nộp sáng nay, phù, nộp xong thấy nhẹ người...
Lúc nộp hồ sơ, chị nhận hồ sơ chỉ yêu cầu mình nộp sơ yếu lý lịch theo mẫu bán ở ngoài tiệm và cho phép mình bổ sung sau, cùng với viết giấy cam kết nộp chứng chỉ tiếng anh trong tg thử việc. Chị hỏi mình muốn làm ở huyện nào nên mình đoán chắc không có suất ở thành phố. Chỉ có nhiêu thôi, không hỏi gì thêm.
Chỗ mình nộp không có đo chiều cao nhưng có 2 mốc ghi sẵn 1m55 1m58 (chắc thế không nhớ rõ), mình đứng bên mốc 1m55 chụp hình không tháo giày nhé (giày khoảng 3 phân)
Cuối cùng, chị đó dặn mang sát điện thoại bên mình và sạc pin đầy đủ, nếu đậu sẽ thông báo lịch phỏng vấn qua điện thoại.
Cả quá trình chỉ tốn khoảng 10'.

Bạn thì đúng là COCC rồi, bạn vào để O vs C ra mà. Còn em bạn chỉ là ECCC (em chị cháu cha) thôi
Mình tin là em bạn chắc cmn suất rồi, chị giỏi tn cơ mà
Chữ "em" đứng sau chữ "con" trong từ 'Con em cán bộ" mà chắc suất rồi thì ae giải tán đi nhé
Sao bác này hằn học nhỉ,Kể cả em bạn kia có vào đc ngành hay không cũng ko ảnh hưởng đến bạn khi bạn có năng lực + tự tin.
Bạn không tự tin thì cứ giải tán thôi vì kể cả COCC hay người bên ngoài đến thời điểm hiện tại cơ hội y như nhau,bạn bỏ cuộc đồng nghĩa với việc nhường lại cơ hội cho bạn khác vào.

Người nước gửi tiền tiết kiệm bằng ngoại tệ tại ngân hàng thì ngân hàng sẽ chi trả tiền gốc, lãi bằng loại tiền nào

có bạn nào pv sơ tuyển tại chỗ chưa? cho mình hỏi xí kinh nghiệm nha. lần đầu pv tại ngân hàng nên lo lắng lắm luôn!!!

Có bạn nào ôn vị trí kế toán cho mình hỏi dùng bảng hệ thống tài khoản nào ko? tại sau cái TT200 thì thấy bãi bỏ một số tài khoản. Nhưng mà trên mạng thì bảng hệ thống tài khoản nào cũng còn mấy mục đó
ủa b ơi! TT200 là TT hướng dẫn về chế độ kế toán doanh nghiệp mà. Mình thi ngân hàng thì hạch toán nghiệp vụ kế toán ngân hàng mà.:eek:

ủa b ơi! TT200 là TT hướng dẫn về chế độ kế toán doanh nghiệp mà. Mình thi ngân hàng thì hạch toán nghiệp vụ kế toán ngân hàng mà.:eek:
Tìm xem hệ thống TK của agribank. Và quan trọng là hiểu bản chất của các hoạt động kế toán NH, lưu ý một số bút toán khó liên quan đến chế đôn hiên hành

có bạn nào nộp Lâm Đồng k? mình đi nộp hôm 29 chuẩn bị kỹ càng, rồi chị ngồi xem hồ sơ cũng kỹ lắm. coi xong chị phán 1 câu chỉ tuyển ở mấy huyện xa thôi, ở phía nam á. e đồng ý thì nộp hồ sơ. mà mình thấy tuyển dụng có ghi Nam Lâm Đồng cũng có, nên mình hỏi e thấy trên đó có chỉ tiêu mà chị.ở Đà Lạt k tuyển hả c ? thế là cầm hồ sơ đi về. k biết có đúng k đây
Chi nhánh Lâm đồng nói cho bạn biết chỗ làm việc tại một số huyện trước là hoàn toàn đúng, nếu bạn không đồng ý bạn có thể lấy lại hồ sơ và ra về. Vì chi nhánh chỉ cần cán bộ làm việc tại những nơi đó, còn ở TP Đà Lạt thì ko cần.

Em thông báo: QTKD được chấp nhận nha bác. Giờ e mới thấy quá bất công. 1 đứa qtkd kinh nghiệm 1 năm ngân hàng, trường dh nổi tiếng. Và một đứa chưa có gì tốt nghiệp đúng chuyên ngành trường bình thường đã lọt hồ sơ. E ko hiểu xã hội này nó điên đến mức nào!
Agribank không tuyển chuyên ngành Quản trị kinh doanh nên việc bạn không nộp được hồ sơ là quá bình thường

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,664
Thành viên mới nhất
euchinicutm
Back
Bên trên