Agribank [Very HOT] Agribank thông báo tuyển dụng 823 nhân sự ở nhiều vị trí (Tín dụng, Kế toán, GDV, TTQT..)

Bạn thì đúng là COCC rồi, bạn vào để O vs C ra mà. Còn em bạn chỉ là ECCC (em chị cháu cha) thôi
Mình tin là em bạn chắc cmn suất rồi, chị giỏi tn cơ mà
Chữ "em" đứng sau chữ "con" trong từ 'Con em cán bộ" mà chắc suất rồi thì ae giải tán đi nhé
Bạn nói oan qá. Mình thi công bằng nhé bạn.
Ông mình giáo viên nhé. Bố mình mới là Agr . Mình thi tuyển đợt 2012 công bằng nhé :)
Và mình ko đc tính là con em đi vào nhờ bố mẹ nhé :)
Bạn đừng suy từ bạn ra ng khác nhé :)
Sao bạn mất niềm tin thế :) ai cũng đang nói về vấn đề tích cực. Mà bạn cứ ào ào đòi rút hồ sơ thì rút mình bạn nhé!
chứ đừng làm ảnh hưởng tâm lý các bạn khác nha :) để các bạn ấy thoải mái mà thi nhé :)

Chỉnh sửa lần cuối:
="Ip5s, post: 806733, member: 300994"]Bạn đừng ngĩ COCC là ngu dốt hết nhé...
Thử hỏi công bằng xem nếu Cha Mẹ bạn có công mà ko mang lợi ích cho con cái thì ai chấp nhận cống hiến và hy sinh.
Tôi viết bài này theo suy nghĩ của người làm công và của các Sếp Agr.
Những lời các Sếp nói tôi ghi lại ko sai tí nào cả
Có 30 điểm đó thì COCC chúng tôi cũng ko ăn mất cơm nhà bạn.
Ai giỏi thì người đó sẽ đậu :)
Đồng ý với bạn đồng nghiệp này.Cha mẹ cả đời cống hiến chỉ hi vọng con cái có tương lai .Chả ai yên tâm công tác khi con thì vất vưởng thất nghiệp ,ngành nào cũng ưu tiên con em trong ngành chứ không riêng agribank nhưng chỉ mình ngân hàng chúng ta bị ném gạch.Đơn giản vì một chữ GATO to đùng.Nếu người ngoài giỏi tgif con em trong ngành + 50đ họ vẫn vào agribank vô tư.Ngược lại người ngoài ko có năng lực thif dù con em trong ngành không đc cộng điểm nào họ cũng chả vào nổi.Nên cái quyết định ko phải điểm ưu tiên mà là năng lực của các bạn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,538
Thành viên mới nhất
kokty1155
Back
Bên trên