HOT Về quê... hay ở lại!!!???

Bạn có quan tâm đến các bài viết của mình?

• Số phiếu: 23 100.0%
  • Không

Số phiếu: 0 0.0%
  • Không biết bạn là ai cũng như những bài viết của bạn!

Số phiếu: 0 0.0%

• Số lượng người bầu chọn
    23
Quê mình cứ nghèo mãi vì những người muốn đóng góp cho quê hương lại không được tạo điều kiện chút nào. SG phồn hoa, chật chội nhưng vẫn có chỗ cho mình :) Cứ về quê lại khăn gói đi, hic
Hình như bạn cũng ở Nghệ An hả ? :)) .. đùa chút vậy thôi chứ lý tưởng và phát triển vẫn là Sg . mọi người làm được thì mình làm được :))

Vừa mới ra trường, e cũng có suy nghĩ ở lại thành phố... nhưng nghĩ tới gia đình. Thôi thì về quê vậy. Nhưng trc mắt, E k thể tìm cho mình một vị trí phù hợp. Còn thi tuyển vào nhà nước, thì chắc chắn là k có cửa....bla bla. Đợi cơ hội và như một bạn ubanker nói: đi rãi CV tiếp....

Anh Nhựt ơi, em cũng biết anh trên diễn đàn, nhưng chưa gặp anh bao giờ. Thành viên diễn đàn có muốn gặp nhau, giao lưu nước ngô, khoai lang nướng không nhỉ :3
Hu hu hu ... mần ăn làm sao giao lưu đây....
....hu hu hu.... chúng ta ở xa nhau quá mà.....

Vừa mới ra trường, e cũng có suy nghĩ ở lại thành phố... nhưng nghĩ tới gia đình. Thôi thì về quê vậy. Nhưng trc mắt, E k thể tìm cho mình một vị trí phù hợp. Còn thi tuyển vào nhà nước, thì chắc chắn là k có cửa....bla bla. Đợi cơ hội và như một bạn ubanker nói: đi rãi CV tiếp....

Cứ nộp đi em... anh đi làm hồ sơ riết Phường chai mặt luôn.....

Cứ nộp đi em... anh đi làm hồ sơ riết Phường chai mặt luôn.....
Hi. sau một thời gian bị stress, e chinh chiến như điên a ah, cả thành phố lẫn ở quê. Tự nhiên lại thích thi với pv :) mặc dù mấy lần tạch cũng khá đau, nhưng rồi cũng nhìu chỗ khá tốt ở 2 nơi gọi e đi làm. giờ thì e làm ở quê a ah, tuy khá vất vả nhưng cũng đúng chuyên môn, chỉ chán nỗi ở quê ko có bạn bè, ko có chỗ nào để đi chơi cả :cool:

• Like
Reactions: A13

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,221
Thành viên mới nhất
menusrs8