Tuyển dụng Agribank 2015. Hỏi kinh nghiệm và trao đổi nghiệp vụ.

Tại mấy vụ to to nên làm anh em giờ phải kéo cày trả nợ :( bọn mình giờ có 1.280.000 V1 .Đc cái còn đủ V2 nên vẫn ấm lòng,ở quê nên cũng thấy bằng lòng đủ sống :). Vẫn mong chờ lương tăng quá.

Mình ngoài HN, 6 tháng đầu năm còn được 50% V2, giờ ko có V2 luôn rồi :(

Cho mình/em hỏi m.ng nghiệp vụ này HT ntn với: ngày 10/10/X tại NHTN có KH A tới tất toán sổ TK 10000USD, kỳ hạn 6T, ngày gửi:5/4/X, lãi suất 3%/năm. Lĩa suất TGTK USD ko kì hạn là 0.45%/năm. Theo quy định của NH, KH đc nhận tiền mặt USD chắn tới tiền chục, phần lẻ NH sẽ quy đổi để KH nhận tiền mặt VND. Tỷ giá USD/VND=19.040/19.050/19.070. Với bài ntn hạch toán tách riêng việc đổi tiền lẻ riêng với việc tất toán hay chung và áp dụng tỷ giá nào để mua USD?

Uầy, trong đây nhiều Agribank thế :)). Mình KV1 1.650.000 :)). Hồi mới vào cuối 2012, đầu 2013, Agribank đã bắt đầu khó khăn rồi. Giờ lương giảm hơn nột nửa so với lúc mới vào :((. Lúc mới vào sướng vì lương cao bao nhiêu thì bây giờ chán bấy nhiêu :(
Anh/chị j oi cho e hỏi chứg chỉ toeic là bắt buộc pải của IIG hsy sao ạ, của trug tâm hay of trườg duoc k ạ. xin cám on

Bạn nào biết cấu trúc đề thi tín dụng năm 2012 của khu vực 1 thế nào không? Năm đó thi bao nhiêu phút?

mọi người ơi, có ai thi agri pass qua vòng thi viết chưa ạ, cho em hỏi thi viết của Agribank nghiệp vụ kế toán là thi tự luận ạ, Ai có tài liệu với bài tập share cho em với ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,221
Thành viên mới nhất
menusrs8
Back
Bên trên