Tuyển dụng Agribank 2015. Hỏi kinh nghiệm và trao đổi nghiệp vụ.

Tui cũng làm ở Huyện nè, nhìn giáo viên các trường đi nhận lương là mình thèm, cuối năm mỗi người ít nhất cũng 25 chai, người dạy lâu năm thì cũng tầm 50 chai. 2 vợ chồng mà cùng nghề giáo thì ấm luôn. Nhân viên ngân hàng toàn đi xe cà tàng, nhìn dàn giáo viên đi xe xịn chạy vèo vèo ngoài đường hixhix...
Làm gì đến mức giáo viên mỗi tháng 25 chai hả bạn. Giáo viên dạy mấy môn như văn, sử,,, thì cũng thấp lè tè. Không dạy ngoài có mà móm

M.ng vào topic Tổng hợp đề thi 2015 có đề đấy. mình đợt này cũng thi nè. Có gì m.ng vào trao đổi học hỏi nhau :)

Anh chị cho em hỏi ak, em hiện đang là sv năm cuối thì có thể tgia đợt tuyển dụng này k ak. Em cảm ơn ạ.

E nạp hồ sơ đc nh ng ta loại luôn vì hồ sơ chắc chắn thiếu cái bằng tốt nghiệp ĐH.

Có bạn nào có văn bản 636, 525, 528 không, cho mình xin với . mình đang cần để tìm hiểu

@@, mấy người này không nói đùa đâu,chính xác luôn đó, tín dụng thì còn kiếm chát được, chứ kế toán là bó tay rồi
bạn mình làm GDV ở trung tâm tỉnh lương 3,5tr nhé, quỹ còn thấp hơn nữa, hơn 3tr tí. Sự thật đó. Năm vừa rồi có chi nhánh ở Hà Nội vì nợ xấu quá nhiều mà phải đi làm không lương nữa.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,473
Thành viên mới nhất
ngoctraisonglon
Back
Bên trên