Tình hình thế nào rồi bạn ơi, tốt chứ :rolleyes:
no'i chung đề nhẹ nhàng... em tô tròn hết :))
100 điểm chắc trong tay :v
để dam bao quyen loi cho các bạn thi truoc em xin tuong thuật lại cấu trúc đề thi thoi:)
1. tieng anh 30 cau( chac dung >=25 cau) de nhe nhàng
2. iq 20 cau (cac dung 14 cau^^).
3. nghiep vu trcnghiem 20 cau ( ca'i nay em khong chac ) + 1 bai tap lon( bai nay chac 30 diem)

noi chung cu làm rồi sẽ biet diem:) thu 2 or 3 sẽ biet ket qua thi;) chuc anh thi tot.

để dam bao quyen loi cho các bạn thi truoc em xin tuong thuật lại cấu trúc đề thi thoi:)
3. nghiep vu trcnghiem 20 cau ( ca'i nay em khong chac ) + 1 bai tap lon( bai nay chac 30 diem)

noi chung cu làm rồi sẽ biet diem:) thu 2 or 3 sẽ biet ket qua thi;) chuc anh thi tot.
bạn mơí thi hôm nay về luôn ah`.. thi đông ko.. nghe nói đề IQ khó lắm mà.. còn nghi
vụ sao :D..bài tập hỏi về gì vậy

Ko biết vị trí này thế nào .Chứ QHKHCN thì còn phải nộp phí đào tạo 3 củ. Sau mấy tháng thì được hoàn ý. 2 tháng học việc lương 60%, thử việc 85% :D
2 tháng học việc lương 70%
Thử việc 2 tháng lương 80%
chuẩn đây nhé !

bạn mơí thi hôm nay về luôn ah`.. thi đông ko.. nghe nói đề IQ khó lắm mà.. còn nghi

Không phải là nghe nói và tin đồn nữa mà cứ phải XĐ luôn là IQ cực khoai
Lý do đơn giản CBNV Tiên Phong chủ yếu tàn dư lại là FPT mà các bạn biết rồi đó đội ngũ FPT toàn đầu to thôi :)))))) nên đừng có hỏi dự đoán hay bàn tán về bài tập IQ của TP Bank...

ohm. hom nay tầm 24 25 nguoi thi:) hinh nhu toi 3 chuc danh thi chung. kha'c đề.
ngiep vu thì thi tín dụng thì ôn tin dung là 99% ;) bài tập cũng hỏi về tín dụng ak.
iq thì giống đề cũvài câu ;)
an t >=50 diem là pass :)

Giờ tới mình lên dĩa đây :p lên đường thôi :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,553
Thành viên mới nhất
cultoflunamerch
Back