Mọi người xem lại đi vẫn ok mà :D rất vui khi có nhiều bạn muốn tham dự vào tpb :D chuẩn bị cho đẹp zai sắp lên tivi rồi :D 2h bên đài qua quay hé hé

Up cho ACE vào tìm hiểu : " Chúc ACE gặp nhiều may mắn và thi tốt " trở thành 1 thành viên trong mái nhà Tiên Phong :D
Bạn ơi cho mình hỏi chút là Hình thức thi tuyển là như thế nào, bao nhiêu vòng, tuyển bao nhiêu người?
Sau khi tuyển dụng xong có được đào tạo tập chung không hay đi làm luôn?

Down được CV rồi các bạn nhé. Sáng nay web của TPBank bị đơ/die nên k down được:D

mọi người cho t hỏi là phần khu vực dự tuyển thì ghi là hà nội, hay phải ghi cụ thể hơn? và phần ngày bắt đầu làm việc có thể ghi là ngay lập tức đc k hay là phải ghi 1 ngày cụ thể ra. cám ơn mọi người!

a ơi, hôm 5/9 e vừa thi trợ lý qhkh cá nhân, chưa có kqua, h lại thấy đăng tuyển GDV thì e có nộp đơn nữa đc k? (Tại e thik làm GDV hơn ^^)
Up cho ACE vào tìm hiểu : " Chúc ACE gặp nhiều may mắn và thi tốt " trở thành 1 thành viên trong mái nhà Tiên Phong :D

Mình trúng tuyển GDV ở Hải Phòng mà 2 tháng rồi chưa đc TPBank gọi đi làm. Mình có hỏi thì bên nhân sự bảo đang sắp xếp. Nản lắm, mất công háo hức được đi làm.
Mình có nghe nói dạo này ngân hàng có tuyển nhân sự nhưng chỉ tuyển cho có chứ ko nhận vào làm. Đã thế thì họ cho mình trượt còn hơn. Chứ kêu trúng tuyển rồi cho mình hy vọng suốt 2 tháng trời thế này, lỡ bao nhiêu dự định của mình

Mình trúng tuyển GDV ở Hải Phòng mà 2 tháng rồi chưa đc TPBank gọi đi làm. Mình có hỏi thì bên nhân sự bảo đang sắp xếp. Nản lắm, mất công háo hức được đi làm.
Mình có nghe nói dạo này ngân hàng có tuyển nhân sự nhưng chỉ tuyển cho có chứ ko nhận vào làm. Đã thế thì họ cho mình trượt còn hơn. Chứ kêu trúng tuyển rồi cho mình hy vọng suốt 2 tháng trời thế này, lỡ bao nhiêu dự định của mình
Bạn oi cho mình hỏi là cách thi như thế nào vậy, hình thức thi thế nào vậy bạn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,455
Thành viên mới nhất
kyzsvaass1122
Back