TPBank TienPhongBank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội & TP.HCM [20.01.2013]

cái này như kiểu thực tập sau khi đào tạo xong í nhỉ... thấy trên trang B.T.C cũng có đi thực tập tại ngân hàng 8-}

Theo mình đc vừa biết xong thì GDV k tuyển Nam, lý do : Nam k phù hợp với vị trí này đâu 8-} nên đi học B.T.C này thì xong cũng vô ích rồi

Mình cũng nhận được thư mời đi đào tạo khâch hàng doanh nghiệp! Cả nhà tiếp tục tổng kết xem dc bao nhiêu người đi đào tạo để còn cân nhắc...! Đúng là nhận mail xong chả có tí cảm xúc gì cả!

Theo mình đc vừa biết xong thì GDV k tuyển Nam, lý do : Nam k phù hợp với vị trí này đâu 8-} nên đi học B.T.C này thì xong cũng vô ích rồi
Nếu đúng là ko tuyển thì tại sao ng ta vẫn cho mình đi đào tạo nhỉ, họ cũng sẽ chịu cho mình 6tr cơ mà, cũng mất chi phí đào tạo đó chứ nhỉ. Đúng là GDV nam ít nhưng ko phải ko có......

Tuỳ cậu thôi. Tớ là tớ bỏ. họ chả mất gì vì họ có cổ phần B.T.C mà. Ăn tết cho ngon đã. Ra tết đào tạo mà 3 tháng xong lại pv lần nữa tớ đảm bảo trong 3 tháng đấy rất nhiều ngân hàng khác sẽ tuyển dụng. K thiếu cơ hội cho 1 năm mới đâu.

Tuỳ cậu thôi. Tớ là tớ bỏ. họ chả mất gì vì họ có cổ phần B.T.C mà. Ăn tết cho ngon đã. Ra tết đào tạo mà 3 tháng xong lại pv lần nữa tớ đảm bảo trong 3 tháng đấy rất nhiều ngân hàng khác sẽ tuyển dụng. K thiếu cơ hội cho 1 năm mới đâu.
mình có hỏi một chị làm GDV ở chỗ hoàn kiếm chị đấy hỏi trưởng phòng thì thấy bảo ko thi viết chứ ko pv nữa đâu. Chả biết đúng ko :D

Thì mình vừa học vừa nộp chỗ khác, biết đâu lại có thêm sự lựa chọn. còn về kinh tế thì thôi, chịu khó sáng đi kiếm cơm tối đi học vậy biết làm thế nào. Bh việc ít ng nhiều kiếm việc đâu phải đơn giản, bạn cũng biết thế mà. Cứ để mai xem họ nói về chương trình đào tạo thế nào đã r tính tiếp. Ko nhanh chân tầm tháng 3 4 lại 1 đợt thực tập sinh ra trường nữa, nói chung là đau đầu phết

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Hỏi lại đi bạn hiền. Nhưng 1:4 cũng mệt đấy nhỉ. Lỡ ko chọi nổi thì vừa toi 6tr vừa toi 3 tháng trời. Công nhận là ko có cảm xúc j hết :))
Cứ cho là 140 là cả 2 vị trí. Như vậy sẽ là 70 b 1 vị trí. 1:4 như vậy lấy khoảng 17b. Trong đó 1/2 chắc chắn đỗ ( còn 100% có suất hết thì coi như chúng ta quá đen =)) ) vậy là còn khoảng 8b sẽ đc nhận. Cuối cùng khoảng 60 ng lấy 8 ng và là khoảng 1 chọi 8 nhé.
P/S Mọi con số chỉ là tham khảo thôi nhé :p
thôi t bỏ ^^. 3 tháng nữa lâu lắm mà chả chắc chắn j

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,919
Thành viên mới nhất
Đỗ Quang Anh