TPBank TienPhongBank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội & TP.HCM [20.01.2013]

Các bạn mở mail ra xem đi, t nhận được rùi , lần đầu tiên nhận đc mail mà lại chả có tẹo cảm xúc nào ....haiz

theo như chị Xuân (chị gửi mail cho mình ấy) thì đợt này có khoảng 140 bạn đi đào tạo và tỉ lệ được giữ lại ngân hàng làm vào khoảng 1:4. sẽ có 1 tháng học kĩ năng mềm và 2 tháng làm việc trực tiếp tại chi nhánh của ngân hàng . ( nhưng t quên ko hỏi là 140 người là một vị trí hay là của cả 2 vị trí rồi :(

Re: TienPhongBank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội & TP.HCM [20.01.2013]

Nội dung thế nào cậu, tớ chưa nhận được mail, khả năng tạch rất cao
Nội dung mail này bạn:
- Vị trí dự tuyển ban đầu: Chuyên viên Khách hàng cá nhân
- Vị trí trúng tuyển sau phỏng vấn: Chuyên viên Khách hàng cá nhân

Tiếp sau email này, Phòng Đào tạo – Ngân hàng TMCP Tiên Phong sẽ gửi đến bạn chương trình đào tạo chi tiết về vị trí trung tuyển và các thông tin liên quan vào ngày 07/02/2013.
Bạn vui lòng kiểm tra email thường xuyên để nắm thông tin về chương trình đào tạo của mình.

- - - Updated - - -

các bạn ơi. sao nhận được mail mà chả biết phải làm sao nhở?
họ bảo mai sẽ gửi mail chương trình đào tạo chi tiết mà

theo như chị Xuân (chị gửi mail cho mình ấy) thì đợt này có khoảng 140 bạn đi đào tạo và tỉ lệ được giữ lại ngân hàng làm vào khoảng 1:4. sẽ có 1 tháng học kĩ năng mềm và 2 tháng làm việc trực tiếp tại chi nhánh của ngân hàng . ( nhưng t quên ko hỏi là 140 người là một vị trí hay là của cả 2 vị trí rồi :(
Hỏi lại đi bạn hiền. Nhưng 1:4 cũng mệt đấy nhỉ. Lỡ ko chọi nổi thì vừa toi 6tr vừa toi 3 tháng trời. Công nhận là ko có cảm xúc j hết :))
Cứ cho là 140 là cả 2 vị trí. Như vậy sẽ là 70 b 1 vị trí. 1:4 như vậy lấy khoảng 17b. Trong đó 1/2 chắc chắn đỗ ( còn 100% có suất hết thì coi như chúng ta quá đen =)) ) vậy là còn khoảng 8b sẽ đc nhận. Cuối cùng khoảng 60 ng lấy 8 ng và là khoảng 1 chọi 8 nhé.
P/S Mọi con số chỉ là tham khảo thôi nhé :p

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8