TPBank TienPhongBank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội & TP.HCM [20.01.2013]

không biết là tuyển nhiều không các bạn? nếu mà đỗ thì kí cam kết rồi đi học đào tạo nữa à:(

không biết là tuyển nhiều không các bạn? nếu mà đỗ thì kí cam kết rồi đi học đào tạo nữa à:(
Nhiều hay ko thì bh chưa rõ bạn ah. Đỗ thì kí cam kết đi học = tiền của mình. Học xong test lần cuối, đạt thì nhận và đc trả lại 9tr. Còn ko thì mất 12tr và nhận đc 1 cái chứng chỉ r muốn thi vào đâu thì thi >:)

muốn thi vào đâu thì đi là như thế nào b? nghĩa là khi ấy mình lại đi thi ngân hàng khác chứ k đc làm tại ngân hàng hả b?

muốn thi vào đâu thì đi là như thế nào b? nghĩa là khi ấy mình lại đi thi ngân hàng khác chứ k đc làm tại ngân hàng hả b?
Đào tạo 3 tháng xong sẽ pv 1 lần nữa, ko đạt thì họ sẽ ko nhận bạn ah. Theo mình thì quy trình tuyển dụng nên đổi lại là có 3 vòng:
_Vòng 1 thi và pv sơ loại.
_Vòng 2 cho đi đào tạo cả đống.
_Vòng 3 pv lần cuối, nhặn nhạnh thành phần có suất còn lại vài chỉ tiêu lẻ lẻ thì sẽ vớt vát ng ngoài >:)

khiếp, k qua thì k đc nhận thì gần như đi học đào tạo 3 tháng công cốc à, mà không biết có nhiều người đc đi học đào tạo k chứ nếu mà cho khoảng 100 người đi học đào tạo xong phỏng vấn tiếp lấy có vài người thì chết con nhà người ta à

Bạn nào được gọi đi thì nhớ đồng tâm hiệp lực thông báo để lên danh sach bao nhiêu ng :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,981
Thành viên mới nhất
timduongdi
Back
Bên trên