TPBank TienPhongBank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội & TP.HCM [20.01.2013]

Có bạn nào ở TP.HCM mà được gọi rồi ko update tình hình cho bà con với? nghe nói đợt thi tuyển 20/01 này là của Hà Nội mà

Mình cũng nộp GDV mà lại gọi đi thi KHDN. Mình chả bit j` về cái vị trí này. die mất thôi.huhu :-(

hay thật. nộp GDV lại được gọi đi thi QHKH DN. lại yêu cầu chỉ tiêu huy động cho vay. suốt ngày chạy chỉ tiêu mệt lắm :(

t nộp gdv cũng bị xếp vào thì QHKH DN ,chả hiểu thế nào,hic,thi cái đó thì mình trượt là chắc r còn thi j nữa,lại hỏi máy cấu e huy động đc mấy tỉ ko,e biết uống bia ko thì chả truot hic :((
Hồi đi pv oceanbank t cũng bị hỏi thế. Có điều ng ta tự trả lời luôn: anh biết em đang chờ anh hỏi mấy câu đó, nhưng anh không hỏi đâu. Rồi hỏi cả hội đồng có ai muốn hỏi gì ko, xong cho về. Pv chưa đầy 3 phút >.< . Thái độ pv thì ko lịch thiệp chút nào mà còn có phần khiếm nhã. Ghét ocean kể từ đó >.<

Hồi đi pv oceanbank t cũng bị hỏi thế. Có điều ng ta tự trả lời luôn: anh biết em đang chờ anh hỏi mấy câu đó, nhưng anh không hỏi đâu. Rồi hỏi cả hội đồng có ai muốn hỏi gì ko, xong cho về. Pv chưa đầy 3 phút >.< . Thái độ pv thì ko lịch thiệp chút nào mà còn có phần khiếm nhã. Ghét ocean kể từ đó >.<

Vì lúc đó họ tuyển chỉ để PR và đã cơ cấu, mình pvan An Bình 1 lần cũng thế thôi :))

Biết vậy nhưng vẫn còn đỡ hơn là QHKH :-s

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,712
Thành viên mới nhất
cradleoffilthme
Back