TPBank TienPhongBank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội & TP.HCM [20.01.2013]

Các bạn được gọi đi thi chiều chủ nhật vị trí gì vậy? tớ cũng được gọi đi thi hôm đó nhưng vị trí QHKH doanh nghiệp.

Có ai biết hình thức thi kiểu gì không? Mềnh hông có kinh nghiệm đi thi ngân hàng :(

mình cũng nhận được mail đi thi viết GDV vào 20-1 này,bạn nào có tài liệu ôn chia sẻ cho mọi ng tham khảo với ^^

nghe vẻ đợt này thi đông quá!!! thấy ai cũng kêu đi thi vậy? t đi pvan bên này 2 lần rùi đấy, giờ cũng đc gọi đi thi. k hỉu lắm!! :D

Re: TienPhongBank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội & TP.HCM [20.01.2013]

Các bạn được gọi đi thi chiều chủ nhật vị trí gì vậy? tớ cũng được gọi đi thi hôm đó nhưng vị trí QHKH doanh nghiệp.
Tớ cũng vậy,hic,đang lên xem có ai giống ko? tớ tưởng người ta nhầm

- - - Updated - - -

Có ai biết hình thức thi kiểu gì không? Mềnh hông có kinh nghiệm đi thi ngân hàng :(
Trên web tienphong có nói đó,thi gmat(30p),tiếng anh(30p) với tùy từng vị trí mà thi nghiệp vụ(45p)

bạn ơi mình mới nhận được tin nhắn ngân hàng báo 20.01 lúc 12h đi thi. Check mail để có thông tin chi tiết. Nhưng mình check thì không có mail. Bạn nào nhận được nói rõ giúp mình mail viết gì với ;)

bạn ơi mình mới nhận được tin nhắn ngân hàng báo 20.01 lúc 12h đi thi. Check mail để có thông tin chi tiết. Nhưng mình check thì không có mail. Bạn nào nhận được nói rõ giúp mình mail viết gì với ;)
mình cũng đc nhắn là 12h nhg check mail thì lai bảo là 9h30.thế là chăng hiểu h nào mới đúng nữa.hix.mail viết thế này này
Địa điểm thi: Hội trường chính H1 - Trường Đại học Thương Mại – Mai Dịch – Cầu Giấy – Hà Nội

Khi đi, bạn mang theo CMND, bút viết và máy tinh cá nhân để làm bài thi.
Phòng Quản trị Nguồn nhân lực đề nghị bạn ghi nhớ Số báo danh trong suốt quá trình dự tuyển tại TienPhong Bank và Reply email này để xác nhận sẽ tham dự thi viết tại Tiên Phong Bank!

mình cũng nhận được tin nhắn mà chưa thấy mail j hết. Mình ở Hcm mà sao thi Hn zữ zậy. hic

Re: TienPhongBank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội & TP.HCM [20.01.2013]

ở TP HCM chưa thấy tin tức gì vậy ?
mình ở Hcm nhưng chỉ nhận dc tin nhắn chứ chưa thấy mail đâu hết. hic

- - - Updated - - -

co ai bít ở Hcm thi ở đâu k zậy??

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101