TPBank TienPhongBank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội & TP.HCM [20.01.2013]

Địa điểm thi: Hội trường chính H1 - Trường Đại học Thương Mại – Mai Dịch – Cầu Giấy – Hà Nội

Khi đi, bạn mang theo CMND, bút viết và máy tinh cá nhân để làm bài thi.
Phòng Quản trị Nguồn nhân lực đề nghị bạn ghi nhớ Số báo danh trong suốt quá trình dự tuyển tại TienPhong Bank và Reply email này để xác nhận sẽ tham dự thi viết tại Tiên Phong Bank!
T cũng nhận đc mail như thế này mà t nộp hs từ tháng 10 vị trí KHCN. Tnhan của t thì ko thông báo giờ thi, mail báo 9h30
Mà tnhan thì bảo gọi điện xác nhận, đọc mail thì bảo reply để xác nhận. Thế là phải làm cả 2 ah?

uh, minh cung nhan dc tn bao thi luc 12h nhung mail lai bao thi luc 2h, ko biet the nao
bạn ơi mình mới nhận được tin nhắn ngân hàng báo 20.01 lúc 12h đi thi. Check mail để có thông tin chi tiết. Nhưng mình check thì không có mail. Bạn nào nhận được nói rõ giúp mình mail viết gì với ;)

mấy bạn nộp bao giờ mà đc gọi thi vậy? vậy là mình rớt rùi , nộp đầu tháng mà k thấy gọi , lại thất bại :(

Nộp GDV mà giờ xếp vào đi thi KHDN, trong khi KHDN đòi hỏi những 2 năm kinh nghiệm, chết mất thôi :(((((

t nộp gdv cũng bị xếp vào thì QHKH DN ,chả hiểu thế nào,hic,thi cái đó thì mình trượt là chắc r còn thi j nữa,lại hỏi máy cấu e huy động đc mấy tỉ ko,e biết uống bia ko thì chả truot hic :((

Đợt này Tiên Phong tuyển làm sao ấy nhỉ, vị trí cứ loạn cả lên, thời gian thì lung tung
Cơ mà, Tiên Phong vừa mới tái cơ cấu lại, nên có khi tuyển nhiều và là cơ hội tốt .... thử xem vận may thế nào :p

t nộp gdv mà cũng dc gọi đi thi khcn chứ lị, mà mình biết gì cái vtri đấy đâu, mà cũng tự nhận thấy k đủ khả năng để đáp ứng đủ chỉ tiêu doanh số của vị trí này ý chứ :-<

tớ nộp GDV nhận được tn thi 20.01.2013 nhưng chưa nhận được mail có ai giống tớ không? h chưa bt địa điểm thi ở đâu nè

tớ nộp GDV nhận được tn thi 20.01.2013 nhưng chưa nhận được mail có ai giống tớ không? h chưa bt địa điểm thi ở đâu nè

Mình nghĩ tất cả đều thi ở hội trường H1, Đại học Thương Mại
Mai là thứ 6, nếu chưa có mail thì bạn gọi lên nhân sự hỏi thử xem nhé

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,913
Thành viên mới nhất
Coongameb52