Thưởng Tết Dương lịch, Âm lịch 2016

MB thưởng rải đều trong năm, nên tết âm thì ít lại tí có gì đâu than thở.
Các anh chị thích thưởng rải đều trong năm hay dồn vào cuối năm.
Nhắc trước là, thưởng rải đều thì chắc chắn nhận được. Dồn vào cuối năm thì chưa chắc được nhiều vì tùy thuộc vào kết quả lợi nhuận cuối năm.

Mình nghĩ thế này, xin phép được trao đổi thêm : DPRR được tính vào chi phí hoạt động vốn được lấy từ P năm trước trích ra; còn Quỹ khen thưởng thu nhập cũng được trích từ P của năm trước năm tài chính, tức là về cơ bản, 02 quỹ này độc lập. Cho nên nếu P trước thuế mà tăng trên 100 % so với năm kế hoạch thì về lý thuyết thưởng sẽ cao

Có bác nào làm vietinbank cho em xin tí thông tin với nhỉ?:-D. Em đang nghỉ phép ở nhà nên mù mịt quá.
CV đã có, TSC đã đổ, CN thì có CN đổ qtoán rồi, có CN chưa. Năm nay có loại khác ngoài quyết toán, tổ bị trích nhiều thuế TNCN :-s

CV đã có, TSC đã đổ, CN thì có CN đổ qtoán rồi, có CN chưa. Năm nay có loại khác ngoài quyết toán, tổ bị trích nhiều thuế TNCN :-s
bọn tớ được đổ rồi, loại khác ngoai quyet toan la j ha ban, mà thấy bảo thưởng chỉ HO đc 2 tháng chi nhánh có 1 tháng à

phản hồi agribank vừa dc TƯ đổ toàn hàng 1 tháng lương v1 + v2 ( ai làm thâm niên dc 16-17 tr binhg thường ), chi nhánh huyện dc đổ mỗi người 3 tr do hoàn thành chỉ tiêu, dự kiến tuần này đổ thêm 5-6 tháng nữa do quỹ lương quyết toán dư nhiều.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back
Bên trên