Thưởng Tết Dương lịch, Âm lịch 2016

Vừa hóng được trong hệ thống có Chi nhánh nhân viên dc chục tháng lương đợt tết âm luôn. Đúng là người ăn không hết, người lần chẳng ra mà.

Ngân hàng nhà người ta
Huhu. MB ơiiii thưởng ơi mi ở đâu
Vậy bác nghỉ đê
Bên em thưởng tết âm lịch đúng 100k này , thì đã làm sao , đi làm mà cứ kêu gào thế thì em là lãnh đạo e cũng tuyên bố cắt thưởng, chi hết vào phát triển mạng lưới nhé

Vậy bác nghỉ đê
Bên em thưởng tết âm lịch đúng 100k này , thì đã làm sao , đi làm mà cứ kêu gào thế thì em là lãnh đạo e cũng tuyên bố cắt thưởng, chi hết vào phát triển mạng lưới nhé
Làm vậy 1-2 năm thì muốn phát triển cái gì cũng khó. Theo mình nhân sự là gốc, muốn phát triển mà không có chính sách thu hút được người giỏi về làm thì càng làm càng lỗ, càng cho vay càng nợ xấu.

Làm vậy 1-2 năm thì muốn phát triển cái gì cũng khó. Theo mình nhân sự là gốc, muốn phát triển mà không có chính sách thu hút được người giỏi về làm thì càng làm càng lỗ, càng cho vay càng nợ xấu.

Quan trọng là tạo động lực cho nhân viên nữa bạn ạ.
Thưởng là hình thức hiệu quả nhất.

Vậy bác nghỉ đê
bác nói như đấm vào alo nhau. em kêu có ảnh hưởng đến thóc gạo nhà bác à ? làm quần quật cả năm MB thì bác phải hiểu làm trâu như thế nào. ai như ngân hàng nhà bác vừa làm vừa rung đùi nợ xấu thì chả 100k là may.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên