Thực tập ACB - vì đâu nên nỗi chán như thế này!

^^ cái này thì do mình vs mọi người như nào thôi. Cố gắng làm thân vs một hai anh chị, sau đó chịu khó ăn trưa ăn tối uống nước cùng, nhân tiện hỏi về công việc. Dần dà cho xin được đọc hồ sơ, giúp đỡ bằng cách phân loại hồ sơ... Thời điểm khó khăn, ai nấy đều bận bịu chuyện gia đình tiền nong nên chuyện như bạn kể cũng là điều khó tránh khỏi. Cố lên nào:)

Năm sau thực tập rồi,ko biết nên xin đi chi nhánh hay phòng giao dịch đây? hóng cao nhân chỉ giáo :D

Năm sau thực tập rồi,ko biết nên xin đi chi nhánh hay phòng giao dịch đây? hóng cao nhân chỉ giáo :D
Anh thật kn0 là vào chỗ nhỏ sẽ có việc để làm hơn, hoặc lân la hỏi mọi ng dễ hơn. Chỗ to quá nhiều khi không biết hỏi ai, rồi mỗi ng sai một việc là loạn ngay.

Ráng đọc nhiều mấy topic về thực tập trên 4rum lấy kinh nghiệm trước đi em. :D

Bên anh có mấy đứa đang thực tập mà thấy ngồi đồng hoài, ko chịu hỏi han gì hết, nhìn phát chán luôn nè. :))

Ráng đọc nhiều mấy topic về thực tập trên 4rum lấy kinh nghiệm trước đi em. :D

Bên anh có mấy đứa đang thực tập mà thấy ngồi đồng hoài, ko chịu hỏi han gì hết, nhìn phát chán luôn nè. :))

chết toi, có khi anh đang nói đến em đấy :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,578
Thành viên mới nhất
dobaco
Back
Bên trên