HOT Thử việc vị trí chuyên viên giám sát hoạt động lien viet post bank 2016

hnay mình đi thi ở vị trí này rồi, có lẽ là toạch...theo mình đc hiểu qua đợt pv gshđ gần giống như giám sát tín dụng ở các ngân hàng khác...đi thi toàn hỏi về tín dụng nên ai muốn thi ở vị trí này cần nên hiểu rõ vêf tín dụng
Còn mình thì bận việc, ko tham dự pv được , hzzz

Bên LVP giám sát hoạt động là ngồi nhập liệu hs vay vốn sau khi bên KD đi công chứng HĐTC và đăng ký GDBĐ xong phải ko ạ, giám sát kiêm luôn thu nợ thu lãi cho KH, vậy giám sát ở đây là giám sát cái j, phải gọi là hỗ trợ mới đúng chứ nhỉ, cho mình hỏi thêm là giám sát có đi tái thẩm định hồ sơ hay ko và nếu có thì khi nào đi tái thẩm định, đi theo chuyên đề hay hứng lên thì đi thôi ạ ?

hixx, Mình tưởng giám sát cả huy động và cho vay, thế các bạn đã thi ơi, đề của vị trí này toàn tín dụng ah các bạn, mh làm giao dịch viên, k biết j về tín dụng, ôn thì nên ôn giáo trình j nhỉ

Có bạn nào làm giám sát hoạt động phi tín dụng cho mình ít kinh nghiệm được không ah? Mình chưa nắm được công việc cụ thể của vị trí này là gì và được giao những chỉ tiêu nào.

Các bác đã pass vị trí này cho anh em xin ít kinh nghiệm thi tuyển với, quy trình là nộp hồ sơ rồi thi viết rồi phỏng vấn và chờ kết quả hay sao ạ? Thi viết thì thi những gì, phỏng vấn hỏi những gì và khi đã pass rồi công việc làm những gì. Ai đã từng có kinh nghiệm cho xin ít review đi. Thanks so much!!!!!!!

Các bác đã pass vị trí này cho anh em xin ít kinh nghiệm thi tuyển với, quy trình là nộp hồ sơ rồi thi viết rồi phỏng vấn và chờ kết quả hay sao ạ? Thi viết thì thi những gì, phỏng vấn hỏi những gì và khi đã pass rồi công việc làm những gì. Ai đã từng có kinh nghiệm cho xin ít review đi. Thanks so much!!!!!!!
vị trí này nộp hso xong pv thôi, cứ như yêu cầu của NH là đc. PV thì họ sẽ hỏi nhiều về việc mình đang làm, nói chung vị trí này cần nhiều kn, bạn chưa có nhiều kn đi pv mất tg thôi

vị trí này nộp hso xong pv thôi, cứ như yêu cầu của NH là đc. PV thì họ sẽ hỏi nhiều về việc mình đang làm, nói chung vị trí này cần nhiều kn, bạn chưa có nhiều kn đi pv mất tg thôi
Cảm ơn bạn nhé. Mình thấy ở chỗ mình đang tuyển nên cũng muốn về, mình chỉ có kinh nghiệm trong lĩnh vực tín dụng cá nhân thôi, mà đọc mô tả công việc thì thấy nó giống như chuyên viên khách hàng mà cũng giống cả bên hỗ trợ tín dụng, rồi cả thu hồi nợ nữa. @@

cho mình hỏi ứng tuyển vị trí tổ chức hành chính thì nên học những gì để thi ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,421
Thành viên mới nhất
Airbourne Merch
Back
Bên trên