HOT Thử việc vị trí chuyên viên giám sát hoạt động lien viet post bank 2016

mình k tìm đc bài cụ thể ví dụ như hiểu biết của e về vị trí giám sát hoạt động hoặc e hãy cho biết quy trình giám sát hồ sơ tín dụng. Bạn có thể giúp mình k?

Bạn ơi, bạn phỏng vấn lâu ko? mình chuẩn bị pvan chiều nay, bạn cho mình xin ít kinh nghiệm với
các bác cho em hỏi? cái vị trí giám sát hoạt động này thực chất có fai là hỗ trợ tín dụng k? em tìm hiểu thì nó chả khác gì, mỗi cái là cái tên gọi mỹ miều, oai oai thui

Công việc nhiều. ..cn mới thành lập. ...sắp mở thêm 3 phòng giao dịch. ...Càng được giao nhiều việc càng tốt. ..nâng cao thêm kinh nghiệm bên bank... môi trường đồng nghiệp tốt sếp tốt. ...đó là cảm nhận về lien viet ở chỗ tôi

hnay mình đi thi ở vị trí này rồi, có lẽ là toạch...theo mình đc hiểu qua đợt pv gshđ gần giống như giám sát tín dụng ở các ngân hàng khác...đi thi toàn hỏi về tín dụng nên ai muốn thi ở vị trí này cần nên hiểu rõ vêf tín dụng

các bác cho em hỏi? cái vị trí giám sát hoạt động này thực chất có fai là hỗ trợ tín dụng k? em tìm hiểu thì nó chả khác gì, mỗi cái là cái tên gọi mỹ miều, oai oai thui
không phải bạn nhé. Ở Liên Việt, Hỗ trợ tín dụng khác Giám sát hoạt động nhé.
Hỗ trợ tín dụng công việc là: Soạn hồ sơ, đi đăng kí giao dịch đảm bảo,...nói chung là hỗ trợ khách hàng hoàn thành hồ sơ vay sau khi CV QHKH kí xong tờ trình thẩm định.
Giám sát hoạt động thì là: Sau khi hỗ trợ tín dụng soạn xong hồ sơ vay cũng như hoàn thành đầy đủ 1 bộ hồ sơ giải ngân thì sẽ bàn giao sang cho giám sát hoạt động, lúc này giám sát hoạt động sẽ soi hồ sơ về đúng sản phẩm chưa? Đúng lãi suất chưa? Thời gian vay ra sao?...Nói chung là kiểm tra về mặt đầy đủ và chân thực của hồ sơ. Sau đó sẽ hạch toán và giải ngân.
Nói chung công việc của giám sát theo mình thấy thì còn nhàn hơn cả hỗ trợ cơ. Ở Liên Việt để vào đc vị trí giám sát hoạt động ko phải dễ đâu nhé. Vì vị trí này có thể nói là công việc nhẹ + lương thì ngang các vị trí khác (thậm chí còn cao hơn cả CV QHKH nếu ko đủ chỉ tiêu) :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,083
Tổng số thành viên
351,444
Thành viên mới nhất
A Flock of Seag
Back
Bên trên