SHB Thông tin tuyển dụng HOT của SHB - Gia hạn nộp hồ sơ đến hết 15/03/2014

Haha, hôm nay mới phát hiện là super mod cũng chưa nắm dc hết chức năng trong box nhá. Hình như box này ko cho upload file trong comment, mình là thành viên "củ chuối" nên ko có nút upload a file (mấy box khác thì có) :D thôi kệ, chắc các bạn cũng biết rồi. Cái hay là biết dc 1 quy tắc ở 4rum mà cả mod cũng ko nhớ, box tuyển dụng này ko dc upload file lung tung :)
Ak ak, thế ak TungTran, tại mình vẫn thấy nút Upload a File to tướng mà:D. Chắc tại là SM nên được "đặc cách" rồi:D. Cứ tưởng các mem cũng có cơ. Gửi ảnh cho mình bằng cách upload file ở Box khác nhé, Tin tức NH chẳng hạn. Xong tag mình vào đấy là okie:D.
View attachment 4802

Haha, hôm nay mới phát hiện là super mod cũng chưa nắm dc hết chức năng trong box nhá. Hình như box này ko cho upload file trong comment, mình là thành viên "củ chuối" nên ko có nút upload a file (mấy box khác thì có) :D thôi kệ, chắc các bạn cũng biết rồi. Cái hay là biết dc 1 quy tắc ở 4rum mà cả mod cũng ko nhớ, box tuyển dụng này ko dc upload file lung tung :)
Ak ak, thế ak TungTran, tại mình vẫn thấy nút Upload a File to tướng mà:D. Chắc tại là SM nên được "đặc cách" rồi:D. Cứ tưởng các mem cũng có cơ. Gửi ảnh cho mình bằng cách upload file ở Box khác nhé, Tin tức NH chẳng hạn. Xong tag mình vào đấy là okie:D.
View attachment 4802

Ai chỉ giúp mình cái file CV của SHB ở đâu vậy, sao mình tìm mãi k thấy down ở đâu trên shb.com.vn

BAn vao web shb , rùi vao muc tuyển dụng, bạn kéo xuống cuối cùng thấy Thông tin chung, rùi thấy mẫu hồ sơ ứng viên file excel

Chuẩn đấy ae ạ thông tin nội bộ mà đến khi up mang tính chất minh họa và đc tiếng công khai .công bằng.mà có đc vào thi .cũng ko hiểu mình ngu chỗ nào :):):)

Các bạn cho mìn hỏi, nộp thông tin qua mail của shb có mail xác nhận không ? vị trí thẻ có phải thi không vậy?

Các bạn cho mình hỏi là shb có mail xác nhận không? và vị trí thẻ có phải thi không nhỉ? thời gian bao lâu sau khi nộp hồ sơ thì được gọi?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,920
Thành viên mới nhất
brooksmksports
Back
Bên trên