SHB Thông tin tuyển dụng HOT của SHB - Gia hạn nộp hồ sơ đến hết 15/03/2014

cocghe266

Administrator
Hi all,

Theo thông tin mới nhất, hiện, tin tuyển dụng rất HOT này của SHB vẫn còn hạn nộp hồ sơ. Hạn chót nộp hồ sơ là 15/03/2014. Cảm ơn @TungTran đã cung cấp tin tốt này. Chúc các bạn khai thác tốt đợt tuyển dụng này nhé! Đọc thông báo tuyển dụng thì thấy HOT không kém MB, đầy đủ các vị trí HOT, thậm chí các vị trí còn đa dạng hơn & tuyển dụng rất nhiều ở Hà Nội.

Các vị trí tuyển dụng: CVQHKH Doanh nghiệp, CVQHKH Cá nhân, Giao dịch viên, CV Thẻ, CV Hỗ trợ tín dụng, CV Thanh toán Quốc tế, CV Thẩm định, CV kế toán tổng hợp, CV Kế toán kiểm soát sau, CV kế toán nội bộ, CV Công nghệ thông tin, CV Marketing, CV Hành chính Tổng hợp, NV Văn thư Lễ tân, NV Ngân quỹ.

Địa điểm: rộng khắp cả nước: Hà Nội, TPHCM, Đà Nẵng, Nghệ An, Thanh Hóa, Bắc Ninh, Quảng Ninh, Hải Phòng, Vĩnh Phúc, Bình Dương, Long An, Vũng Tàu,...

Chi tiết xem tại: Thông báo tuyển dụng các vị trí Chuyên viên/Nhân viên tại các Đơn vị kinh doanh SHB

Chỉnh sửa lần cuối:
:)), chắc tb nội bộ, hết hạn xong mới pub :)), Vãi SHB, toàn làm các UBER đau tim, tooàn vị trí HOT cả đấy chứ :))

không biết làm sao mà biết mình có được thi viết k nhỉ? mình nộp hồ sơ mà không thấy thông tin j, vào web cũng k thấy

Ảo lắm em ạ, anh vào cách đây gần 1 tuần gì đấy k thấy có, chứ hot thế này chắc chắn là phải đăng rồi. Bạn nào kịp apply cơ hội sẽ lớn lắm đây, vì tỷ lệ chọi lần này chắc sẽ k cao do k đăng lên UB:D
vâng, hehe. mà e nộp MB mãi ko được anh chị, hot quá nên toàn full mail thôi :/

Hắn tuyển cả nhân viên marketing cho chi nhánh. Mình "nông nỗi" lượn khắp 1 vòng các web nên thấy và đã nộp vào marketing. Tình hình là vẫn "trần văn CHỜ".

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,531
Thành viên mới nhất
mksportss
Back
Bên trên