SHB Thông tin tuyển dụng HOT của SHB - Gia hạn nộp hồ sơ đến hết 15/03/2014

Có một mem cmt trên FanPage là 21/02 mới thấy tin tuyển dụng này. Tức là k phải mình k nhìn kỹ. SHB vui tính đáo để:eek:

Em gửi mail ứng tuyển hôm 10/02/2014 mà bác Cóc. Thấy là gửi luôn và ngậm ngùi chờ đợi :confused:

Thật ra thì không có ảo đâu mọi người. Chi nhánh mình hiện đang tuyển nhiều vị trí như những vị trí có đăng ở trên, cũng không có chuyện tuyển nội bộ đâu do vậy cơ hội vào cũng rất cao. Mình cứ nghĩ là thông tin này trên ub đã có rồi chứ nếu biết ko có thì mình đã đăng lên ub lâu rồi. Mọi người hãy thử apply và tìm cơ hội cho mình!

mình nghĩ là ko ảo đâu vì mình nhận đc email thông báo tuyển nội bộ thì 2 ngày sau lên web check thấy rồi. Nhưng vì từ ngày ub ít check phần đăng tin nhận tín dụng nên mình mới ko up lên topic đó vì nghĩ đăng rồi cũng ko up hộ :)

Anh coc oi, e cu cho shb hoai, con co gang on de doi no nua. Cu chu quan, ko len may trang web cua ngan hang. Chi theo doi tren ub voi lai fb cua vietnam bankers thui.
Có một mem cmt trên FanPage là 21/02 mới thấy tin tuyển dụng này. Tức là k phải mình k nhìn kỹ. SHB vui tính đáo để:eek:

mọi người nên theo dõi thông tin từ trang web của chính ngân hàng, đừng quá phụ thuộc vào ub

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,577
Thành viên mới nhất
blacklabelmerch
Back
Bên trên