Thông báo của BIDV

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hehe, chào các bạn. Những ai đang hy vọng và cảm thấy mình hoàn thành bài thi nhanh vừa rồi của BIDV tốt thì có tin vui cho các bạn đây, ai biết rồi thì thôi, chưa biết thì có thể đọc. Theo thông tin nội bộ thì những ai qua được vòng thi nhanh được chọn đi thi nghiệp vụ và tiếng anh sẽ thi tập trung tại Quảng Bình. Chi phí ăn ở, đi lại do BIDV tài trợ toàn bộ, vậy nên các bạn tranh thủ vừa đi thi vừa được đi chơi nhé. Xin chúc mừng trước :D.Chắc BIDV đang muốn sẵ tiện quảng bá hình ảnh của mình đây

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình nghĩ chuyện này khó có thể xảy ra vì hiện tại BIDV đang cắt giảm lương và các khoản phụ của nhân viên, như mình từ tháng này là không còn lương làm thêm giờ nữa này, lương thì giảm từ tháng 4 tháng 5 rồi. Chả dại gì mà bỏ ra số tiền lớn để tổ chức thi tập trung cả. Nếu có thì thì có thể sẽ thi tập trung ở Đồ Sơn là cùng vì tại đây có trung tâm đào tạo của BIDV, chi phí sẽ rẻ hơn là đi Quảng Bình nhiều

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
gió mát quá đi, sắp bão rồi
Cơ mà 1 số anh chị em lại tưởng thật, lại còn bán tín bán nghi :))) với những chuyện này thì nên không tin ngay từ đầu, vì nghe là biết không hợp lý về chi phí và hiệu quả rồi :)))

Quá là lãng phí và vô lý cho 1 cuộc tuyển dụng, khó lòng mà tin được.

nếu tin này là thật thì mình tạch chắc rồi. tiền đâu BIDV cho cả đống người ra Quảng Bình. vậy nên chắc đánh rớt ko ít

Hehe, chào các bạn. Những ai đang hy vọng và cảm thấy mình hoàn thành bài thi nhanh vừa rồi của BIDV tốt thì có tin vui cho các bạn đây, ai biết rồi thì thôi, chưa biết thì có thể đọc. Theo thông tin nội bộ thì những ai qua được vòng thi nhanh được chọn đi thi nghiệp vụ và tiếng anh sẽ thi tập trung tại Quảng Bình. Chi phí ăn ở, đi lại do BIDV tài trợ toàn bộ, vậy nên các bạn tranh thủ vừa đi thi vừa được đi chơi nhé. Xin chúc mừng trước :D.Chắc BIDV đang muốn sẵ tiện quảng bá hình ảnh của mình đây
bạn này đặt bom thôi mà! tin sao được khi các ngân hàng làm ăn khó khăn như hiện nay. thôi? các bạn lo ôn thi khi
đã nghĩ mình có thể lọt vào vòng thi viết.

có nên tin không vậy? tự nhiên sao BIDV lại bỏ ra chi phí lớn cho 1 việc k cân thiết thế này

Tớ không hiểu nổi hệ thống BIDV nữa, nộp hôm 20/06 có mail báo là đã nộp, đến 27/06 lại có mail baóa h mới nhận được hso...khó hiểu, và không đc tham gia thi j cả

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,223
Thành viên mới nhất
Suga Sean Merch