Thông báo của BIDV

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hehe, chào các bạn. Những ai đang hy vọng và cảm thấy mình hoàn thành bài thi nhanh vừa rồi của BIDV tốt thì có tin vui cho các bạn đây, ai biết rồi thì thôi, chưa biết thì có thể đọc. Theo thông tin nội bộ thì những ai qua được vòng thi nhanh được chọn đi thi nghiệp vụ và tiếng anh sẽ thi tập trung tại Quảng Bình. Chi phí ăn ở, đi lại do BIDV tài trợ toàn bộ, vậy nên các bạn tranh thủ vừa đi thi vừa được đi chơi nhé. Xin chúc mừng trước :D.Chắc BIDV đang muốn sẵ tiện quảng bá hình ảnh của mình đây

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Hehe, chào các bạn. Những ai đang hy vọng và cảm thấy mình hoàn thành bài thi nhanh vừa rồi của BIDV tốt thì có tin vui cho các bạn đây, ai biết rồi thì thôi, chưa biết thì có thể đọc. Theo thông tin nội bộ thì những ai qua được vòng thi nhanh được chọn đi thi nghiệp vụ và tiếng anh sẽ thi tập trung tại Quảng Bình. Chi phí ăn ở, đi lại do BIDV tài trợ toàn bộ, vậy nên các bạn tranh thủ vừa đi thi vừa được đi chơi nhé. Xin chúc mừng trước :D.Chắc BIDV đang muốn sẵ tiện quảng bá hình ảnh của mình đây

Tin vui??? Chả vui tí nào cả. HO đang tính với chi nhánh từng đồng nhưng lại hào phóng với người ngoài thế thì vui cái gì??? Hơn nữa nếu thi tập trung 1 chỗ thì vòng thi nhanh chắc phải loại rất nhiều, chứ nếu lấy cái tiêu chí chỉ loại những ai quá kém như ban đầu thì chắc cái đợt thi tập trung số người chắc phải gấp ba lần số nhân sự của 12 chi nhánh trên địa bàn TPHCM cộng lại. Thông tin có chính xác ko bạn nhỉ?

Tin vui??? Chả vui tí nào cả. HO đang tính với chi nhánh từng đồng nhưng lại hào phóng với người ngoài thế thì vui cái gì??? Hơn nữa nếu thi tập trung 1 chỗ thì vòng thi nhanh chắc phải loại rất nhiều, chứ nếu lấy cái tiêu chí chỉ loại những ai quá kém như ban đầu thì chắc cái đợt thi tập trung số người chắc phải gấp ba lần số nhân sự của 12 chi nhánh trên địa bàn TPHCM cộng lại. Thông tin có chính xác ko bạn nhỉ?

chuẩn, làm gì có chuyện này được. Mà lần trước có bạn đưa tin về 6 hội đồng thi nữa :( chẳng rõ thế nào :-

Thật không vậy bạn??? Nếu vậy dù không bỏ ra chi phí cho mọi người đi nữa, những người đi đang đi làm coi như là đánh mất một cơ hội nữa sao??? :(

mình ko nghĩ BIDV sẽ làm vậy nên mới hỏi bạn. Bây giờ cả hệ thống đang phải cắt giảm chi phí, giảm lương giảm thưởng của cán bộ CNV, nếu thi tập trung mà đài thọ chi phí kiểu này ko phải là rất.... sao?

Em cũng thấy quá vô lý. Vì trong tình hình nền kinh tế hiện tại, việc cắt giảm chi phí là cần thiết. Không lý gì 1 Ngân hàng với phong cách làm việc chuyên nghiệp lại tính toán như thế :-<

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,415
Thành viên mới nhất
TH Thiên Phúc