Thông báo của BIDV

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hehe, chào các bạn. Những ai đang hy vọng và cảm thấy mình hoàn thành bài thi nhanh vừa rồi của BIDV tốt thì có tin vui cho các bạn đây, ai biết rồi thì thôi, chưa biết thì có thể đọc. Theo thông tin nội bộ thì những ai qua được vòng thi nhanh được chọn đi thi nghiệp vụ và tiếng anh sẽ thi tập trung tại Quảng Bình. Chi phí ăn ở, đi lại do BIDV tài trợ toàn bộ, vậy nên các bạn tranh thủ vừa đi thi vừa được đi chơi nhé. Xin chúc mừng trước :D.Chắc BIDV đang muốn sẵ tiện quảng bá hình ảnh của mình đây

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
thời buổi làm ăn khó khăn như này.
lấy đâu ra nh bỏ ra 1 chi phí lớn chỉ để thi cử.
chỉ tính riêng 212 con ng sẽ đậu là k bit bao nhju tiền rồi .lấy khoảng gấp đôi số đi thi thì, 1tr/1em ???$$$$
có tin thì chỉ là" tất cả sẽ thi tập trung ở quảng bình".chắc tại tính mjh đa ngi,và nhìn thấy số là tính toán nên nó vậy.học ngành này mà.
hehe.các bạn thông cảm
thôi ôn thi tiếp đi các bạn ah

11 có kết quả, 14 thi chẳng lẽ chưa đến 3 ngày có thể tập trung hết dc hay sao? trừ khi đi máy bay vào đó, tốn kém quá

Bác chém bậy bạ... thi tại chỗ cũng được chứ sao... Gửi đề bằng chuyển phát nhanh vào... cử nhân sự ở hội sở tới các tỉnh giám sát.
Cho đỡ tốn kém chứ ai như bạn nói

Bác chém bậy bạ... thi tại chỗ cũng được chứ sao... Gửi đề bằng chuyển phát nhanh vào... cử nhân sự ở hội sở tới các tỉnh giám sát.
Cho đỡ tốn kém chứ ai như bạn nói
k hieu bạn này có tìm hiểu thông tin tuyển dụng bidv k mà phát biểu tùm lum v
mấy năm nay đã tập trung thi tại các khu vực r.
"thi tại chỗ cũng được chứ sao" k hỉu sao mà nói v. potay

Các bạn miền bắc, trung, nam mà đều thi trung 1 chỗ như thế quá tốn kém cho các bạn cách xa Quảng Bình dù là NH đài thọ hay tự thân vận động, thông tin này nghe thôi đã thấy... Chắc vẫn như mọi năm thui nhỉ./.

Hehe, chào các bạn. Những ai đang hy vọng và cảm thấy mình hoàn thành bài thi nhanh vừa rồi của BIDV tốt thì có tin vui cho các bạn đây, ai biết rồi thì thôi, chưa biết thì có thể đọc. Theo thông tin nội bộ thì những ai qua được vòng thi nhanh được chọn đi thi nghiệp vụ và tiếng anh sẽ thi tập trung tại Quảng Bình. Chi phí ăn ở, đi lại do BIDV tài trợ toàn bộ, vậy nên các bạn tranh thủ vừa đi thi vừa được đi chơi nhé. Xin chúc mừng trước :D.Chắc BIDV đang muốn sẵ tiện quảng bá hình ảnh của mình đây
Thông tin ở đâu vậy bạn?
Cả nước tập trung thi ở Quảng Bình á @@

- - - Updated - - -

Tào lao quá, ko thi ở Trung tâm hội nghị quốc gia thì thôi, chứ thế thì vừa vất vả cho thí sinh vừa cho cả Bidv

Cứ chờ thông báo chính thức đi. Sao cứ phải nghe người khác nói thế này thế nọ làm gì. Thời buổi hỗn tạp của thông tin, hãy chờ nguồn tin chính thống từ BIDV.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,470
Thành viên mới nhất
khuyenmaic54clu