Thời điểm nên nộp hồ sơ thi tuyển vào ngân hàng

keokeo

Thành viên
Mọi người ơi, góp ý giùm em với nhé
1, Em là sinh viên năm cuối đang đi thực tập? Vậy thời điểm này em có nên gửi đơn dự tuyển vào các ngân hàng hay chưa? Vì em thấy một số ngân hàng thời điểm này vẫn có tuyển. Em gửi vào thời điểm này liệu có trúng tuyển được ko?
2, Nếu em gửi hồ sơ ứng tuyển vào 1 ngân hàng, thì khoảng thời gian bao lâu sau thì em mới được gửi nữa. Vì em nghe nói có ngân hàng quy định về khoản thời gian này. Hay điều này là tùy mỗi ngân hàng? Mọi người có thể cho em vài ví dụ được ko?
Em cảm ơn ạ!

Nếu bạn học ở các trường uy tín và hồ sơ học tốt thì các vị trí như kinh doanh, quan hệ khách hàng, marketing, chuyên viên bán sản phẩm, giao dịch viên cũng tuyển các vị trí là sinh viên mới ra trường mà, nếu em năng động, và quan trọng nhất là phải qua vòng thi viết và phỏng vấn!

Tốt nhất là cứ lao vào, vì chưa thấy quan tài, chưa đổ lệ mà, cứ lao vào thì mới biết chứ em!

cứ ngân hàng tuyển là noopj hồ sơ thui chứ mọi người. theo mình thì mỗi lần nộp hso là một lần có kinh nghiệm

công lập còn chả có chỗ mà chen nữa ấy, bây giờ vị trí nào cũng đòi ít nhất 1 năm kinh nghiệm sv mới ra trương thì móm

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên