Thi viết vị trí PB VPbank ngày 14/1/2014

có bác nào được gọi đi pv sau hôm thi viết vị trí PB vào ngày 14/1/2014 tòa nhà Việt Hải chưa nhỉ? ai được gọi pv rồi thi cho mình biết với. Đỡ phải ngóng:(

Mình đã pv 2 làn và thi viết 1 lần tại hội sở tp HCM, hn lại có lịch hẹn đi nói chuyện với gd chi nhánh. nhưng toàn hỏi về thông tin cá nhân thôi, ko biết vòng này là sao??? mình cứ nghĩ pv hội sở xong là báo đi làm luôn chứ. có bạn nào từng có trường hợp như mình ko????

có ai phỏng vấn PB mà được gọi đi làm thì ới cho tớ biết với nhé ! hix :(

Mình đã pv 2 làn và thi viết 1 lần tại hội sở tp HCM, hn lại có lịch hẹn đi nói chuyện với gd chi nhánh. nhưng toàn hỏi về thông tin cá nhân thôi, ko biết vòng này là sao??? mình cứ nghĩ pv hội sở xong là báo đi làm luôn chứ. có bạn nào từng có trường hợp như mình ko????
bạn nộp ở khu vuc hcm hay sao vậy???

Mai phỏng vấn vị trí PB ở tòa nhà Việt Hải. Có ai được gọi đi ko? Hình như là sơ tuyển

Mai phỏng vấn vị trí PB ở tòa nhà Việt Hải. Có ai được gọi đi ko? Hình như là sơ tuyển
VP lại phỏng vấn PB tiếp ah a? sao tuyển nhiều vậy, 1 đợt trước tết, 1 đợt sau tết và h thêm 1 đợt nữa:(, e cũng pv PB đợt sau tết và h chưa có kết quả:)

A ko bit. Giống HDbank thôi. Vừa pv xong họ đăng tuyển tiếp luôn. Có lẽ chưa tuyển đủ.

PB,PSE minh vẫn chưa hiểu rõ về 2 vị trí này lắm. ai giúp mình được với

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,221
Thành viên mới nhất
menusrs8
Back