Thi viết vị trí PB VPbank ngày 14/1/2014

tiengset

Thành viên
m cũng thi ở Việt Hải hôm 14/1, họ hẹn thứ 5 này PV b ah. Nhưng m ở vị trí dịch vụ khách hàng ko phải Pb, pb là nguyện vọng 2.
Bạn được hẹn phỏng vấn ở đâu vậy bạn ?

peheodichat

Thành viên
Mình đã pv 2 làn và thi viết 1 lần tại hội sở tp HCM, hn lại có lịch hẹn đi nói chuyện với gd chi nhánh. nhưng toàn hỏi về thông tin cá nhân thôi, ko biết vòng này là sao??? mình cứ nghĩ pv hội sở xong là báo đi làm luôn chứ. có bạn nào từng có trường hợp như mình ko????

thuathoigian

Thành viên tích cực
có ai phỏng vấn PB mà được gọi đi làm thì ới cho tớ biết với nhé ! hix :(

say_say_say91

Thành viên tích cực
Mình đã pv 2 làn và thi viết 1 lần tại hội sở tp HCM, hn lại có lịch hẹn đi nói chuyện với gd chi nhánh. nhưng toàn hỏi về thông tin cá nhân thôi, ko biết vòng này là sao??? mình cứ nghĩ pv hội sở xong là báo đi làm luôn chứ. có bạn nào từng có trường hợp như mình ko????
bạn nộp ở khu vuc hcm hay sao vậy???

anhhuy85

Thành viên tích cực
Mai phỏng vấn vị trí PB ở tòa nhà Việt Hải. Có ai được gọi đi ko? Hình như là sơ tuyển

channy

Verified Banker
Mai phỏng vấn vị trí PB ở tòa nhà Việt Hải. Có ai được gọi đi ko? Hình như là sơ tuyển
VP lại phỏng vấn PB tiếp ah a? sao tuyển nhiều vậy, 1 đợt trước tết, 1 đợt sau tết và h thêm 1 đợt nữa:(, e cũng pv PB đợt sau tết và h chưa có kết quả:)

anhhuy85

Thành viên tích cực
A ko bit. Giống HDbank thôi. Vừa pv xong họ đăng tuyển tiếp luôn. Có lẽ chưa tuyển đủ.

quynhhv

Thành viên mới
PB,PSE minh vẫn chưa hiểu rõ về 2 vị trí này lắm. ai giúp mình được với

Banker Hub