Review Thi vào Vietcombank

Hi mọi người, mình mới nộp hồ sơ thi Vietcombank đợt này vị trí kế toán. Mình ko học chuyên ngành kế toán nhưng may sao hồ sơ vẫn được nhận. Mình có tìm đề thi của Vietcombank để ôn thì đều thấy ghi là: "Đề thi QHKH và kế toán của Vietcombank". Như vậy là QHKH (tín dụng) và kế toán là thi chung đề nghiệp vụ à mọi người? Mình thấy trên các trang tuyển dụng của Vietcombank đều lấy tiêu chuẩn chung cho tất cả các vị trí nghiệp vụ (kế toán, khách hàng, giao dịch viên). Vậy có phải tất cả vị trí này của Vietcombank đều thi đề chung ko?

Ai đã thi ở Vietcombank hoặc biết thông tin gì chia sẻ cho mình với nhé. Cảm ơn nhiều.

Mọi người cho mình hỏi có bạn nào biết là vietcombank phỏng vấn tới 2 vòng ko? phỏng vấn vòng 2 là pv cá nhân bình thường hay sao vậy?

Chi nhánh CHương Dương hôm nay mới thông báo pv :confused::confused:
Ơ, tớ tưởng chi nhánh Chương Dương phỏng vấn hôm 27/7 chứ. T được gọi phỏng vấn hum đó, nhưng vì có việc bận nên t ko đi phỏng vấn được. À, t thi tín dụng nhé! Cậu chắc thi giao dich viên à?

Ơ, tớ tưởng chi nhánh Chương Dương phỏng vấn hôm 27/7 chứ. T được gọi phỏng vấn hum đó, nhưng vì có việc bận nên t ko đi phỏng vấn được. À, t thi tín dụng nhé! Cậu chắc thi giao dich viên à?
Ko. T thi tín dụng. Sao lạ nhỉ? Hôm trc hình như có bạn đc gọi pv rồi mà chiều nay t nhận đc cuộc gọi từ số O436526711 báo sáng t2 pv.

Ko. T thi tín dụng. Sao lạ nhỉ? Hôm trc hình như có bạn đc gọi pv rồi mà chiều nay t nhận đc cuộc gọi từ số O436526711 báo sáng t2 pv.
Vậy à, chúc mừng cậu nhé! Tại t là con gái lại mới đi làm back bên Liên Việt nên thấy tín dụng cũng không hợp với mình mấy. Chúc cậu phỏng vấn tốt nhé!

Vậy à, chúc mừng cậu nhé! Tại t là con gái lại mới đi làm back bên Liên Việt nên thấy tín dụng cũng không hợp với mình mấy. Chúc cậu phỏng vấn tốt nhé!
bạn ơi bạn làm vị trí nào về backoffice của Lienviet vậy? mình thấy NH ít đăng tin tuyển vị trí back lắm :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back
Bên trên