Thi vào Trụ sở chính VietinBank (13.10.2012)

Mọi người ơi, đợt thi HO 13.10 vừa rùi có ai thi ko? Tớ tìm mãi mà chả thấy topic nào cả nên mạo muội lập topic này (*) Ai có thông tin gì thì chia sẻ với nhé. Thi được gần 1 tuần rùi mà chưa thấy gì cũng hơi sốt ruột :D
Cảm ơn mọi người trước.

Các bạn ơi, có ai thi vào ngân hành nhà nước không? Có biết thi những môn gì không? Có biết gì về thi vào đó không giới thiệu mình với, mà sao năm nay giờ vẫn chưa tuyển dụng các bác nhỉ

bạn đùa đấy à. thi NHNN từ tháng 9. đang chờ dài cổ đợi kết quả mà cậu còn bảo chưa tuyển.

Hôm nay là thứ 6 rồi. Không biết đã có kết quả thi Vietinbank chưa nữa ? Sốt ruột quá. hic hic. Như ngồi trên đống lửa @-)

dạo này các mem thi vietin mất tích hết đâu rồi, chả thấy xôm tụ gì cả :))
Hóng kết quả như hạn hán mong mưa...

t pvan contact center. Mới chiều qua gọi điện lên hỏi chị ở phòng nhân sự vietin thì chị nói chưa có kết quả đâu. hic cứ chờ đợi thế này mình cũng sốt ruột quá

Thật thất vọng với Vietinbank rõ ràng đã tổ chức thi tuyển (thậm chí đăng tuyển với số lượng 3 người) mà cuối cùng không tuyển 1 người nào. Nếu họ nói là không có nhu cầu vậy tại sao còn tổ chức thi tuyển và nếu đã tổ chức thi tuyển thì ít nhất không lấy đủ như số lượng ban đầu cũng phải được 1 người chứ.
P/s: Chúc mừng các bạn đã thi đỗ vào Trụ sở chính Vietinbank

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,507
Thành viên mới nhất
dangnhapvn138a