Thi vào Trụ sở chính VietinBank (13.10.2012)

Mọi người ơi, đợt thi HO 13.10 vừa rùi có ai thi ko? Tớ tìm mãi mà chả thấy topic nào cả nên mạo muội lập topic này (*) Ai có thông tin gì thì chia sẻ với nhé. Thi được gần 1 tuần rùi mà chưa thấy gì cũng hơi sốt ruột :D
Cảm ơn mọi người trước.

Có thông tin tối mật là....Toàn bộ thí sinh thi đều đỗ hết, nhà tuyển dụng đang phân vân chưa biết lựa chọn thế nào., hihi. Mình thi ca3. Cũng đang sốt "xình xịch" đây.

Rất đông Ubers thi là đằng khác bạn ak;)). Thấy bảo trong vòng nửa tháng sẽ có kết quả, các bạn chịu khó đợi từ giờ đến cuối tuần sau nhé.

Chúc tất cả có tin vui:)

Có thông tin tối mật là....Toàn bộ thí sinh thi đều đỗ hết, nhà tuyển dụng đang phân vân chưa biết lựa chọn thế nào., hihi. Mình thi ca3. Cũng đang sốt "xình xịch" đây.
như đúng rồi ấy nhỉ. như này thì có mà loạn hết cả lên. hehehe. đành phải chờ đến cuối tuần sau thôi

Hồi hộp dễ sơ. Nhưng thôi cuối tuần sau cũng được, lúc nhận được lịch thi mình chỉ lo nếu có kết quả và pv cuối tuần này thì còn khủng khiếp hơn:D

lần này vietin thi tự luận và logic, TA cũng khó bã cả người ra hay sao mà các mem ít sôi động bàn bài thế nhỉ??? Hay là cũng ảm đạm theo thông tin Vietin đang cắt giảm lương ở hầu hết các CN?/Chúc các mem đón nhận dc tin tốt từ Vietin

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,509
Thành viên mới nhất
pk88us
Back
Bên trên