Thi vào Trụ sở chính VietinBank (13.10.2012)

Mọi người ơi, đợt thi HO 13.10 vừa rùi có ai thi ko? Tớ tìm mãi mà chả thấy topic nào cả nên mạo muội lập topic này (*) Ai có thông tin gì thì chia sẻ với nhé. Thi được gần 1 tuần rùi mà chưa thấy gì cũng hơi sốt ruột :D
Cảm ơn mọi người trước.

Giảm trờ về mức lương cơ bản, chứ ko phải là giảm lg cơ bản bạn ah, lương cơ bản là theo quy định rồi,nhân theo hệ số, ko mấy khi các NH giảm lương cơ bản đâu

Vậy bây giờ lương mình (chuyên viên thôi) đang làm ở HO bank tmcp là 8 triệu, trừ bảo hiểm này nọ và cộng với phụ cấp linh tinh khác là nhận về khoảng 9 triệu. Cao hơn lương cơ bản ở Vietinbank rồi à? Lương cơ bản (đóng bảo hiểm) của mình có đâu là 4 triệu. Chắc thưởng ở vtb cao chứ về lương cơ bản thì sống sao :-????

Vậy bây giờ lương mình (chuyên viên thôi) đang làm ở HO bank tmcp là 8 triệu, trừ bảo hiểm này nọ và cộng với phụ cấp linh tinh khác là nhận về khoảng 9 triệu. Cao hơn lương cơ bản ở Vietinbank rồi à? Lương cơ bản (đóng bảo hiểm) của mình có đâu là 4 triệu. Chắc thưởng ở vtb cao chứ về lương cơ bản thì sống sao :-????

hehe về chính sách tiền lg, chắc chúng ta phải chuyển qua box: "chính sách nhân sự củ chuối của các NH" bên Box banker để trao đổi tiếp. nhưng về lương cơ bản ở các đơn vị KD cũng chỉ từ khoảng 2tr-3tr thôi, phần lg còn lại là lg kinh doanh, lg chức danh...+ phụ cấp. Bạn ở HO mà lg cơ bản là 4tr như thế là cao rùi đấy

Mềnh làm vietin HO này. Các bác cứ náo nức đi. Nằm trong chăn mới biết chăn có rận. hi. Mọi ng nên cân nhắc trước khhi bỏ chỗ cũ nhé, cẩn thận k ân hận như mấy mem mới vào phòng mềnh đó

Hic, hình như ko ai nhận được mail sao ấy >_<
Mềnh làm vietin HO này. Các bác cứ náo nức đi. Nằm trong chăn mới biết chăn có rận. hi. Mọi ng nên cân nhắc trước khhi bỏ chỗ cũ nhé, cẩn thận k ân hận như mấy mem mới vào phòng mềnh đó
Là sao hả bạn, bạn miêu tả sơ sơ được ko? Tớ thấy chỗ tớ cũng chán lắm rùi, hic.

Mình làm k tốt lắm mà vẫn cứ hóng, vietin ơi sao mà lâu quá :( Bạn nào nhận đc mail thì ới lên 1 câu cho cả nhà đỡ hồi hộp mất ăn mất ngủ nhé^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@
Back
Bên trên