Thi tuyển vào phòng tài chính - kế toán tập đoàn viettel

Các bác tư vấn cho em với, em sắp thi vào phòng Tài chính - Kế toán Viettel, nghe nôm na thiên hạ đồn đại là phải thi về nghiệp vụ ( kế toán là chủ yếu) tiếng anh, tin học. Các Pro có ai đã thi vào Viettel có thể trao đổi cho em ít kinh nghiệm đc ko? hình thức với dạng đề nó dư thế lào :(:(:(

tớ còn chẳng nhó nữa. họ thi rồi mà. nộp sao được nữa.
Không nhầm thì là nộp trên web

Đề thi tiếng anh của Viettel còn khó hơn đề thì toiec, nghiệp vụ kế toán thì dài nhưng không nhớ hết
tài khoản :(

Đã có ai nhận được thông báo trúng tuyển chưa vậy? lâu thế rồi mà

đề kế toán là có bao nhiêu vậy mấy bạn, có trắc nghiệm đúng sai giải thích k? còn định khoản thì chắc chắn có rùi nè
Sắp thi rùi, sáng làm ngân hàng , tối tranh thủ ôn thi, hoang mang :((

Làm sao để biết được tin tuyển dụng của Viettel vậy mấy bạn? Mình muốn vào Viettel lắm luôn. hic

- Mình đang phân vân không biết nên đi thi hay không nữa :D. Mình đi thi viettel xác định đi thi cho có kinh nghiệm, nhưng kinh nghiệm này đắt quá :D. Với lại còn 1 ngày để ôn tập, k biết trông mong gì không. Phân vân qá.

em thi ở VInh, xin thi Hà nội mà lại đang ở Thanh Hóa nên là đi đâu cũng như nhau, quyết dịnh vô VInh 1 chuyến, hĩ, bác cùng thi không, số em đây 01649597828, có gì bác nt cho em, :p

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,528
Thành viên mới nhất
caiwinvn
Back
Bên trên