Thi tuyển vào phòng tài chính - kế toán tập đoàn viettel

Các bác tư vấn cho em với, em sắp thi vào phòng Tài chính - Kế toán Viettel, nghe nôm na thiên hạ đồn đại là phải thi về nghiệp vụ ( kế toán là chủ yếu) tiếng anh, tin học. Các Pro có ai đã thi vào Viettel có thể trao đổi cho em ít kinh nghiệm đc ko? hình thức với dạng đề nó dư thế lào :(:(:(

Ngày xưa anh thi vào Kế Toán chi nhánh và đã đậu (nhưng không đi làm) thì vậy nè:
- Sáng thi nghiệp vụ
- Chiều phỏng vấn (tùy người phỏng vấn, hoặc nguyên cái hội đồng phỏng vấn em)
- Có test Vi Tính

Còn bây giờ thế nào thì anh không biềt. Em cứ ôn luyện lại kiến thức Kế toán của mình. Như trường hợp như thế, thì hạch toán thế nào cho chính xác. Bút toán đó phát sinh như vậy có đúng không?

Còn Tiếng Anh thì chắc là có hi hi

Chuẩn luôn, thi cả ngày, thế thi kế toán là thi trắc nghiệm đúng sai hay là tự luận thế anh

Nghe có người nói là Viettel thi tiếng anh: Nge, nói, đọc, viết. Thi thế chắc là chết mất.

Mọi người ơi, phòng tài chính kế toán còn có vị trí nào ngoài kế toán không ạ ? Vì chuyên ngành chính của em là tài chính chứ không phải là kế toán. Nghiệp vụ kế toán em không biết nhiều. Sau này em cũng muốn xin vào bên Viettel ý

Thi nghiệp vụ phòng tài chính kế toán là thi nghiệp vụ kế toán. Đề kế toán và đề tiếng anh của Viettel khó không tưởng

Page này yên quá nhỉ. ko thấy ai lên tiếng cả. Hôm trước thì phòng tài chính có gần 100 người có mà. Vậy mà đi thi về ko ai lên tiếng gì nhỉ

Thi phòng tài chính có đến 100 người cơ ah ? Hic, bây giờ đi xin việc cạnh tranh khốc liệt thật đấy. Không biết năm sau em tốt nghiệp tình hình đã khá khẩm hơn chưa

Tớ thi viettel thái nguyên. nhưng hôm đấy lại vướng pv quỹ tdnd hoàng mai .
Cuối cùng hụt.
An tượng nhất là minh k đến thi họ còn gọi điện xác nhận. thật là ngưỡng mộ

Tớ thi viettel thái nguyên. nhưng hôm đấy lại vướng pv quỹ tdnd hoàng mai .
Cuối cùng hụt.
An tượng nhất là minh k đến thi họ còn gọi điện xác nhận. thật là ngưỡng mộ
Nghĩa ơi nộp hồ sơ ở đâu thế cậu, tớ nộp trên trang chủ của nó mà k đc lạ thật.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,416
Thành viên mới nhất
bong88direct
Back
Bên trên