Review Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài gòn - SCB

Thế bạn nên gọi cho phòng nhân sự nhé, SCB k có mail cảm ơn đâu bạn, tối đa 15 ngày từ vòng test là có kqua r bạn ạ
oh cảm ơn bạn nhiều nha...để thứ 2 mình dt xem sao. mà nghe bạn nói thấy hết hy vọng rồi, nếu đậu thì ngân hàng đã gọi :(

oh cảm ơn bạn nhiều nha...để thứ 2 mình dt xem sao. mà nghe bạn nói thấy hết hy vọng rồi, nếu đậu thì ngân hàng đã gọi :(
Đợt mình thi ấy, t6 tuần trc pvan, t3 tuần sau có kqua r, mình thì đc hẹn 1 tuần nên tận t6 gọi điện thì mấy a c phòng nsu mới bảo thông báo cho thí sinh từ t3 :(

Các bạn cho hỏi xíu: SCB hội sở giờ làm việc mấy ngày trong tuần và chế độ nâng lương ntn? Bao lâu nâng lương?
Cám ơn cả nhà.
hội sở ngày làm 5.5 ngày, thứ 7 nghỉ cũng dc nhưng cúi tháng sẽ ko tính lương ngày đó :D, còn chế độ nâng lương thì hem bít tại mình cũng mới làm nửa năm

hội sở ngày làm 5.5 ngày, thứ 7 nghỉ cũng dc nhưng cúi tháng sẽ ko tính lương ngày đó :D, còn chế độ nâng lương thì hem bít tại mình cũng mới làm nửa năm

Cám ơn bạn nhé, tại tưởng ko làm ngày đó như các ngân hàng khác. Bạn làm BP gì ở HO thế?

Chỉnh sửa lần cuối:
Có bạn nào pv 3h ngày 2/6/2016 k vậy? Mai mình đi pv mà chưa biết gì hết.

Bạn nào có phỏng vấn giao dịch viên của bên Scb cho mình ít kn với. Mình chuẩn bị đi pv gdv bên đấy:). Mình cảm ơn.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch
Back
Bên trên