Review Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài gòn - SCB

Có bạn nào đt lên báo kết quả đậu mà chưa PV GDV ngày 2/4 chưa mn. Ko bik nao moi dc pv nua. chán ghê

Có bạn nào đt lên báo kết quả đậu mà chưa PV GDV ngày 2/4 chưa mn. Ko bik nao moi dc pv nua. chán ghê
Có mình nek :( không biêt có khi nào người ta quên mình rồi không nhỉ? hay chi nhánh đủ người rồi, khi nào cần mới phỏng vấn không?

Có mình nek :( không biêt có khi nào người ta quên mình rồi không nhỉ? hay chi nhánh đủ người rồi, khi nào cần mới phỏng vấn không?
Bạn đăng kí trong CV ở Quận mấy vậy. Mình cũng đang chờ. giờ bank nào kêu thì đi làm lun. Mà ko bik có tuyển GDV nam ko bạn

Mình cũng thi Giao dịch viên ngày 2/4 nhưng bị chuyển vị trí qua chăm sóc khách hàng 24/7. Mình cũng đã được gặp trao đổi với chị Phó Giám Đốc rồi và bảo vẫn đang sắp xếp để phỏng vấn sau (mà quá lâu luôn, mình gặp chị Phó GD là hồi trc lễ rồi đến giờ chị vẫn bảo là đang sắp xếp PV). Còn bên giao dịch viên sao rồi các bạn, có được phỏng vấn chưa?

có anh chị nào phỏng vấn hôi sở ngày 16/5 phòng KHDN có kết quả chưa ạ....lo quá

Có bạn nào đã pv ở SCB HCM rồi ạ...nếu pv không đạt thì có nhận được mail cảm ơn không? Mình phỏng vấn GDV mà chờ 10 ngày rồi vẫn không thấy tin tức gì :( hoang mang quá...ai biết trả lời giúp ạ

Có bạn nào đã pv ở SCB HCM rồi ạ...nếu pv không đạt thì có nhận được mail cảm ơn không? Mình phỏng vấn GDV mà chờ 10 ngày rồi vẫn không thấy tin tức gì :( hoang mang quá...ai biết trả lời giúp ạ
Thế bạn nên gọi cho phòng nhân sự nhé, SCB k có mail cảm ơn đâu bạn, tối đa 15 ngày từ vòng test là có kqua r bạn ạ

Các bạn cho hỏi xíu: SCB hội sở giờ làm việc mấy ngày trong tuần và chế độ nâng lương ntn? Bao lâu nâng lương?
Cám ơn cả nhà.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back