Review Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài gòn - SCB

mình nộp CV online hôm 18/2 - vị trí Chuyên viên tư vấn khu vực Hà Nội
20/2 nhận đc mail mời đi test
24/3 đi test trên máy tính 60 câu/ 30ph. Lúc chờ thi thấy chị nhân viên bảo thông thường sẽ có kết quả trong vòng 1 tuần nên thi xong thong dong không nghĩ nhiều. Nào ngờ...
chiều 25/2 nhận mail mời đi phỏng vấn luôn.
Kỳ tuyển dụng này nhanh như điện báo vậy đó!!

Mai đi phỏng vấn rồi. Hơi run. Các bạn cỗ vũ mình nhé :(
Cô lên banh :)

Bạn pinpin123 cho mình hỏi xíu. Bạn test xong bao lâu thì có kq kêu pv vậy? Mjnh mới test xong ngày 27/2. Đang đợi....
Bạn pv xong bây giờ đã có kq chưa??
Vi minh thi truoc tet. Nên sau tết khoảng 1 tuần thì mình được gọi đi pvan. Mình chủ động nt email hỏi phòng nhân sự về ket qua thi tuyển. Con pv thì vẫn chưa có kết quả bạn à

Vi minh thi truoc tet. Nên sau tết khoảng 1 tuần thì mình được gọi đi pvan. Mình chủ động nt email hỏi phòng nhân sự về ket qua thi tuyển. Con pv thì vẫn chưa có kết quả bạn à
bạn ơi nt mail hỏi về kq thi tuyển có nhận được mail tl k bạn. bạn nhận được thông báo pv qua mail hay điện thoại v bạn

Oh minh pvan hôm 23 vừa rồi. Mà hỏi nhanh quá mình hoang mang. K biết là hỏi cho có hay sao nưa :( hay do minh trả lời nhanh
bạn ơi thì test xong thì bao lâu mới được gọi pv vậy bạn. pv hỏi những gì chia sẻ cho mình với bạn, mình cũng mới vừa test xong mà k biết bao lâu mới có kq, mình lo quá

Có bạn nào đã thi viết phòng Tài chính-Kế hoạch không? Mình apply bộ phận kế hoạch. Cho mình hỏi thông tin với. Mình test ngày 5/3/2016.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,502
Thành viên mới nhất
dagathomocam
Back
Bên trên