Review Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài gòn - SCB

ôn theo chuo7g trình học là được ak bạn. đi phỏng vấn toàn hỏi nghiệp vụ hạch toán cái gì, tài khoản gì, nói chung phải nhớ và học kỹ mới pvan được,tình huống thực tế không ak. nên bạn ôn kỹ đi.

ngoài nghiệp vụ họ có hỏi nhiều về kiến thức xã hội ko bạn ơi :))

bạn ơi, thi GDV thì ôn phần nào hả bạn. mình cũng sắp thi SCB vào ngày 27 này nè
Iq tiếng anh nghiệp vu world excel nghiệp vụ thì tính lãi khá nhiều. Hỏi tình huống thực tế kiến thức chung thi trắc nghiệp hết nha ban. Tiếng anh theo mình thì từ chuyen ngành nhiêu. Nghiệp vụ khá khoai tính toán nhiều và hỏi kien thuc chung cung nhieu. Iq thì 25' 30 câu thi tầm 2 tiếng mới xong á ban

Iq tiếng anh nghiệp vu world excel nghiệp vụ thì tính lãi khá nhiều. Hỏi tình huống thực tế kiến thức chung thi trắc nghiệp hết nha ban. Tiếng anh theo mình thì từ chuyen ngành nhiêu. Nghiệp vụ khá khoai tính toán nhiều và hỏi kien thuc chung cung nhieu. Iq thì 25' 30 câu thi tầm 2 tiếng mới xong á ban
hi bạn, mình sắp thi k biết ôn thế nào đây, lo quá, phần nghiệp vụ mình ôn chủ yếu vè gì bạn, bạn còn nhớ đề k, chỉ mình với

hi bạn, mình sắp thi k biết ôn thế nào đây, lo quá, phần nghiệp vụ mình ôn chủ yếu vè gì bạn
mình ko nhớ rõ những tính lãi khá là nhiều, đề khá khoai á bạn dài làm với tốc độ chóng mặt hehe :) có hỏi về FEB, về séc về tình huống thục tế rồi kiến thức ngân hàng chung. nhớ đem máy tính đi thi nhé.

Mìh đã pv, đi pv hỏi toàn nvụ vs tình huống thực tế thôi nên các b cbị kỹ nhé nta hỏi đỡ hoang mag

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,916
Thành viên mới nhất
elasticamerch
Back
Bên trên