Review Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài gòn - SCB

:D hôm nay Hội Sở gọi báo sẽ đi thử việc ở chi nhánh Phú Đông, quận Phú Nhuận, cảm ơn bạn nhiều nha :D
chúc bạn may mắn (như mình) :D
chúc mừng bạn nhe. bạn thi vi trí gì thê nhì?
mình nộp hồ sơ cho đợt tuyển 30/6 thì còn kịp không nhỉ? mình thấy các bạn thi nhiều wa". không biết còn đợt không?

Mn ơi, cho mình hỏi, mình nộp Hồ sơ ở Trần Hưng Đạo ngày 21/05 mà tới nay vẫn chưa thấy SCB tbáo gì có nghĩa là out từ vòng hồ sơ hả mn?

Mn ơi, cho mình hỏi, mình nộp Hồ sơ ở Trần Hưng Đạo ngày 21/05 mà tới nay vẫn chưa thấy SCB tbáo gì có nghĩa là out từ vòng hồ sơ hả mn?
bạn coi thời hạn nộp hồ sơ và hỏi xem những bạn khác có cùng vị trí như bạn mà đã có thông báo gọi đi test hay pv chưa để biết nha. còn nếu muốn rõ hơn thì gọi hỏi phòng Nhân sự SCB, người ta sẽ báo cho bạn biết :D
chúc bạn may mắn :)

Có bạn nào thi test GDV ngày 4/4 ma đậu ko nhỉ, mình gọi hỏi phòng nhân sự báo đậu đc phân về chi nhánh Thống Nhất, mà mãi chưa thấy lịch phỏng vấn hic :(( có ai giống mềnh ko :((

Hihi pv cung dc hoi muc luong va thoi gian nhan viec, ko biet co ok ko. Thu viec bao lau vay nhi? Luong thu viec bn, co kn roi van phai thu viec ah

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên