Review Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài gòn - SCB

Chào mọi người, mình thi hôm 28/03 o cn phu yen thì một tuần sau co kq, ngay 23/04 nay pv roi cac ban nhe

Có ai thi GDV ngày 04/04/2015 tại Hội sở ko mọi người? Gần 2 tuần rồi, không biết khi nào sẽ có kết quả thi tuyển và đc gọi phỏng vấn nhỉ?

Có ai thi GDV ngày 04/04/2015 tại Hội sở ko mọi người? Gần 2 tuần rồi, không biết khi nào sẽ có kết quả thi tuyển và đc gọi phỏng vấn nhỉ?
scb khá lâu nhé,mình thi điện toán 21/3 đến 10/4 mới đc pv lận,bạn gái mình cũng thi gdv 4/4 hôm đó.

Mình cũng tính nộp đơn bên SCB. Bạn phỏng vấn như thế nào có thể chia sẽ cho mình và mn biết không :):)
Nếu đây là lần đầu tiên nộp vào scb thì bạn cứ tự tin làm đủ hs rồi đi nộp nhá, các chị rất thân thiện và sẽ hướng dẫn cho bạn kĩ hơn.
Bạn cứ nộp hs bản cứng như ngân hàng yêu cầu. Nếu đã được nhận hs bạn chờ thư mời đi thi tuyển. Có kinh nghiệm tốt bạn có thể được miễn thi tuyển - khi nộp hs các chị sẽ xem rồi nói cho bạn biết ngay.
Đợt mình thì thời gian nộp hs - thi tuyển - Phỏng vấn ngay tết nguyên đán nên hơi lâu. Nhưng bạn đã làm đầy đủ và thi tốt (trên 50%, kết quả hiện ngay sau khi nhấn nút nộp bài) thì sẽ được gọi đi phỏng vấn, đừng lo lắng.
Còn về phỏng vấn thì khi nào bạn đã qua hai vòng trên rồi thì mình sẽ dành phần tư vấn kĩ càng hơn nha.
Bạn cứ tự tin nộp hs đi, mình chúc bạn may mắn

Nếu đây là lần đầu tiên nộp vào scb thì bạn cứ tự tin làm đủ hs rồi đi nộp nhá, các chị rất thân thiện và sẽ hướng dẫn cho bạn kĩ hơn.
Bạn cứ nộp hs bản cứng như ngân hàng yêu cầu. Nếu đã được nhận hs bạn chờ thư mời đi thi tuyển. Có kinh nghiệm tốt bạn có thể được miễn thi tuyển - khi nộp hs các chị sẽ xem rồi nói cho bạn biết ngay.
Đợt mình thì thời gian nộp hs - thi tuyển - Phỏng vấn ngay tết nguyên đán nên hơi lâu. Nhưng bạn đã làm đầy đủ và thi tốt (trên 50%, kết quả hiện ngay sau khi nhấn nút nộp bài) thì sẽ được gọi đi phỏng vấn, đừng lo lắng.
Còn về phỏng vấn thì khi nào bạn đã qua hai vòng trên rồi thì mình sẽ dành phần tư vấn kĩ càng hơn nha.
Chào bạn. Bạn cho mình hỏi test tự luận hay trắc nghiệm vây? cấu trúc đề như thế nào. Cảm ơn bạn nhiều.

Cảm ơn bạn. Những lời khuyên rất bổ ích

Trắc nghiệm hết bạn nhé. 30 câu tiếng anh 30 phút, 80 câu nghiệp vụ 60 phút. Xong mỗi phần sẽ có thời gian nghỉ.
Chào bạn! Mình vừa nhận được lịch thi vào ngày 18 /04/2015 này, bạn có link ,đề thi ôn ko cho mình với. Mình tìm trên gg khó quá

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,532
Thành viên mới nhất
youhuihuodog994
Back
Bên trên