Review Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài gòn - SCB

Mình test GDV 28.02 hôm nay mới được gọi pv . Có bạn nào hôm nay cũng được gọi không?

Bạn ơi bạn nộp ở chi nhánh nào vây. Mình test tuần trước GDV ở chi nhánh thăng long mà vẫn chưa được gọi
Mình nộp hồ sơ trước tết, thi 28.02 ở HCM, tới giờ là 1 tháng rồi bạn à. Mình thấy có bạn thi 2 tuần là được gọi rồi. Chắc còn tùy đợt nữa.

Mình sắp PV HV HTKD rồi, mấy bạn có kinh nghiệm pv vị trí này share thông tin cho minh với, mình thấy toàn gdv với nvkd ko hà, ko có ai pv nv httk hết, hic, với lương của vị trí này thì khoảng bao nhiêu vậy mọi người, tks all.

Mình sắp PV HV HTKD rồi, mấy bạn có kinh nghiệm pv vị trí này share thông tin cho minh với, mình thấy toàn gdv với nvkd ko hà, ko có ai pv nv httk hết, hic, với lương của vị trí này thì khoảng bao nhiêu vậy mọi người, tks all.
Ban pv chi nhánh nào thế?

T thi HTKD nè, Bạn thi ngày mấy vậy b? t thi 14/03 tới giờ im ru hờ :confused:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,566
Thành viên mới nhất
nganhuynh130806
Back