Review Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài gòn - SCB

Ủa chi nhánh Trà Vinh 1 hay chi nhánh Trà Vinh vậy b. Nhưng mà chưa có pv đâu, có thể sẽ phỏng vấn trong ngày làm việc ấy, từ thứ 2 đến thứ 6, vì pv qua cầu truyền hình.
Bạn tên gì, lúc bạn thi còn mấy người nữa, cho mình biết :)))). Không chừng hỏi thăm được gì đó.
mih ten Van, mih hok biet con may ng nua, vi mih test xog rui ve trc, a kia noi la co j se thong bao sau, mih doi hoai ma chua thay gi het! SCB chi nhanh TV o doi dien Coopmark ak!

mih ten Van, mih hok biet con may ng nua, vi mih test xog rui ve trc, a kia noi la co j se thong bao sau, mih doi hoai ma chua thay gi het! SCB chi nhanh TV o doi dien Coopmark ak!
Bạn vào nhầm thread rồi :(. SCB có phải là Sacombank đâu bạn à. SCB có hai chi nhánh, 1 chi nhánh đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, cn trà vinh 1 ở đường nguyễn đáng đối diện chùa rắn 5 đầu á

Bạn vào nhầm thread rồi :(. SCB có phải là Sacombank đâu bạn à. SCB có hai chi nhánh, 1 chi nhánh đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, cn trà vinh 1 ở đường nguyễn đáng đối diện chùa rắn 5 đầu á
mih nham! tai bua trc cung co test sacombank, dia chi la duong nguyen dang ak! mih hok ranh duong lem'..chi nho la duong nguyen dang,...vay la o cn TV 1 oy:)

mih nham! tai bua trc cung co test sacombank, dia chi la duong nguyen dang ak! mih hok ranh duong lem'..chi nho la duong nguyen dang,...vay la o cn TV 1 oy:)
Hiện tại thì mình thấy tuyển có tuyển NV hành chánh thôi, tại lúc trước mình thấy có thông báo thi, mà dự thi có 3 người thôi ak. Đâu có tuyển chuyên viên tư vấn vs GDV đâu bạn.

Có bạn nào pv chi nhánh Chợ Lớn, Bình Tây hôm 22/4 đã có kq rồi cho mình biết với

Lời nói thật

SCB là nơi tổ chức thi tuyển bài bản nhất, nhưng cũng là nơi chọn lựa người một cách lạ kỳ nhất.

Năm 2011, SCB tổ chức thi tuyển rầm rộ tại Đà Nẵng với gần 500 ứng viên tham gia.

Cuối cùng nguời được chọn là người thi có điểm thấp nhất và hiển nhiên là không đủ điểm.

Lý do đơn giản: Đó là người của Bà Giám Đốc Đà Nẵng - Vũ Kim Dung gửi.

Còn lại hàng trăm ứng viên kia chỉ thi làm chân gỗ.

Đau đớn thay.

Đừng nên kỳ vọng nhiều các bạn nhé, nhưng đi thi ở SCB là kinh nghiệm quý để đi thi các ngân hàng khác.

Người đó mình đoán ko nhầm là bạn đúng ko?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,528
Thành viên mới nhất
caiwinvn
Back
Bên trên