Review Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài gòn - SCB

[
minh mới nhận được mail của SCB, thông báo đạt dự phòng CN nhà rồng, mình thi vào CN chợ lón, bình tây, mà đc phân vào CN nhà rồng, ko bít khi nào mới đc đi làm nữa

]vay la co ket qua rui day ban nhi? chac hom nay bat dau thong bao ne, vay[/QUOTE]
cung tot hon la khong thay noi gi ban ah, vay ban van con co hoi ma, co gang cho doi nhe. Chuc ban som co tin tot lanh nha.

[

]vay la co ket qua rui day ban nhi? chac hom nay bat dau thong bao ne, vay
cung tot hon la khong thay noi gi ban ah, vay ban van con co hoi ma, co gang cho doi nhe. Chuc ban som co tin tot lanh nha.[/QUOTE]
mình thấy mail được soạn cách đây 2 hôm, nhưng giờ mới được nhận lúc 11am hum nay, hy vọng bạn cũng may mắn vậy nha

Minh mới đi thi ơr cn hp về, đe trắc nghiệm dàn trải lém. Nhớ mấy câu up lên các bạn tham khảo nha. Kiểu 1 bó 200k là bao tiền? Tỷ giá nào fai theo biên độ giao động quy định. Séc bảo chi là gì? Thế nào là giao dich 1 chiều? Hết giờ giao dich kh đến gửi 1 tỷ đe mai thực hiện thanh toán thì làm ntn?khi nhận tiền bắng dịch vụ western union thì qua các bước thế nào? Scb là thành viên của tố chức tín dụng quốc tế nào, mình chọn master card, định khoản 1 khoản vay quá hạn, ngân hàng tri h lập dự phòng cho nhóm mấy? Rùi mấy câu tình huống cũng dễ chọn, iq dễ, t.a thì chỉ cần bít asset là tài sản, liability là nợ, net worth là vcsh, rùi cách sdung rise, raise... Thế nhé, chúc cac b ôn thi tôt ha. Minh nv 43/60, ta 23/30. Nhung quan trọng là vòng phỏng vấn, bạn nào pv py chia sẻ kinh nghiệm nhé

Minh mới đi thi ơr cn hp về, đe trắc nghiệm dàn trải lém. Nhớ mấy câu up lên các bạn tham khảo nha. Kiểu 1 bó 200k là bao tiền? Tỷ giá nào fai theo biên độ giao động quy định. Séc bảo chi là gì? Thế nào là giao dich 1 chiều? Hết giờ giao dich kh đến gửi 1 tỷ đe mai thực hiện thanh toán thì làm ntn?khi nhận tiền bắng dịch vụ western union thì qua các bước thế nào? Scb là thành viên của tố chức tín dụng quốc tế nào, mình chọn master card, định khoản 1 khoản vay quá hạn, ngân hàng tri h lập dự phòng cho nhóm mấy? Rùi mấy câu tình huống cũng dễ chọn, iq dễ, t.a thì chỉ cần bít asset là tài sản, liability là nợ, net worth là vcsh, rùi cách sdung rise, raise... Thế nhé, chúc cac b ôn thi tôt ha. Minh nv 43/60, ta 23/30. Nhung quan trọng là vòng phỏng vấn, bạn nào pv py chia sẻ kinh nghiệm nhé
Bạn thi vị trí GDV hay nhân viên kế toán?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,467
Thành viên mới nhất
bancadoithuonga
Back
Bên trên