Review Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài gòn - SCB

mình nộp cv hôm 26/4, 9/5 đi test, 15/5 nhân sự thông báo đậu, 3/6 mình mới đi pv, 5 người pv, hỏi rất nhiều từ kiến thức chuyên ngành tới xã hội và các sản phẩm NH, đặt tình huống rồi hỏi mình xử lý ntn....bla...blah...mình pv vị trí nhân viên kinh doanh tại hội Sở, 927 Trần Hưng Đạo. pv hết khoảng 50'. chỉ nhớ câu cuối là mong muốn mức lương bao nhiêu và khi nào bắt đầu đi làm được thôi :D cơ mà mình nghĩ chắc tạch rồi :v

mình nộp cv hôm 26/4, 9/5 đi test, 15/5 nhân sự thông báo đậu, 3/6 mình mới đi pv, 5 người pv, hỏi rất nhiều từ kiến thức chuyên ngành tới xã hội và các sản phẩm NH, đặt tình huống rồi hỏi mình xử lý ntn....bla...blah...mình pv vị trí nhân viên kinh doanh tại hội Sở, 927 Trần Hưng Đạo. pv hết khoảng 50'. chỉ nhớ câu cuối là mong muốn mức lương bao nhiêu và khi nào bắt đầu đi làm được thôi :D cơ mà mình nghĩ chắc tạch rồi :v
Nếu pv nt thì bạn nên hy vọng cao mới đúng chứ.hi. mình chưa nghe ai nói pv tới 50' cả.hi, pv càng lâu thì khả năng đậu càng cao bạn ah. chắc là ok rồi.:)

Nếu pv nt thì bạn nên hy vọng cao mới đúng chứ.hi. mình chưa nghe ai nói pv tới 50' cả.hi, pv càng lâu thì khả năng đậu càng cao bạn ah. chắc là ok rồi.:)
không chắc lắm bạn ah, mình không rõ những bạn sau như thế nào nhưng mình cũng thấy lạ, tại mình cũng chưa bao giờ bị pv lâu như vậy. mà thấy 5 người đó ghi chép gì nhiều lắm. Dù như thế nào mình cũng học được nhiều thứ từ lần pv này, cả kinh nghiệm nữa :D

Các bạn ơi!mình được gọi đi pv ngày 9/6 này vị trí là CVKH cá nhân, có bạn nào đã đi pv vị trí này rồi không? cho mình xin ít kinh nghiệm với! không biết bên SCB vị trí này thi làm những công việc gì?:(

Đã đề cập đến lương và ngày đi làm thì khả năng pass của bạn rất cao nhé. :))

Bạn #Phuongthao ui! bạn cho mình hỏi ,bạn nôp cv khi nào z ??? ????Tại mình lên hội sở nôp ngày 21/05 đến giờ vẫn chưa thấy gọi test (mà cái thông tin đăng tuyển ấy 30/06 mới hết hạn lun) ,hay là Out rồi ko bit :(
Mh nộp hạn 28/4 b ạ. Mh nộp đc 3 tuần thì đc gọi test. Test xong 2 tuần thì đc gọi pv. Nhưng chưa biết ôn gì để pv đây. Lo quá :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,445
Thành viên mới nhất
Orionn
Back
Bên trên